Haahaaa....humu ofisin nimekaa nanyegeshwa tu na huu uzi, mara gspot, mara katrero, mara maji yale ni matamu nayanywa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Njoo nikutoe nyege Witness
Haahaaa....humu ofisin nimekaa nanyegeshwa tu na huu uzi, mara gspot, mara katrero, mara maji yale ni matamu nayanywa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mkuu umeona wapi nimesema na genye?Njoo nikutoe nyege Witness
Hapana.Huwa nakunywa kila mara...hauna rangi
Nawe umeingizwa chaka? Huyo dogo hata girlfriend hana. Mke anayemzungumzia hapo ni sabuniHivi inakuwaje mtu unakuja kutoa siri za mkeo hadharani namna hii?!
Mangi acha dhambi... December inakaribia tunapaswa kwenda kuhiji mlimaniNi baadhi ya wanawake,
Wengine ndio style yao ya kufika kilelelni hiyoo,
Utaona anapanua mdomoo kwa nguvu na kutaka kubana miguu na kurukarukaaa.
Ila mkuu inaonekana mgeni sana hizi mambo
Hivi inakuwaje mtu unakuja kutoa siri za mkeo hadharani namna hii?!
Naomba namba zake pleaseSikutest mkuu huyo alikuwa ni wife material halafu bado ni under 20.
Watu watasema ni vikojozi[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Si umesema unanyegeshwa na huu uzi humo ofisini?Mkuu umeona wapi nimesema na genye?
Kwel mkuu hapo umenena me mwanamke wangu mara nyingi kat kat ya tendo "husema anasikia mkojo na uzuri nina chumba cha master so huwa anakimbilia choon na mkojo hutoka speed balaaa maana huwa nausikia unavyo churuzika kwenye SINKSquirting ni ile point ambayo mwanamke anakuwa amekuwa sexual aroused to the maximum kiasi kwamba hawezi tena kuji control, hapo sasa dushe yako inakuwa imeingia kwa undani kabisa na imegusa Kitu flan kama kisponge kinaitwa G-spot kipo juu juu ndani ya papuchi, hicho kikiguswa iwe kwa kidole ama kwa dushe, hupelekea kuhisi hali ya kukojoa na mkojo huo unakuwa sio mkojo huu wa kawaida maana wenyewe unakuwa na speed sio ya kawaida like a fountain of water/gushing, believe me or not asilimia kubwa ya wanawake wanasquirt: ila tunatofautiana kuna wale ambao tunaogopa kuchafua mashuka na kukimbilia chooni kama vichaa katikat ya tendo, na kuna wale ambao sasa hawawezi kujibana wao wanaachia hapo hapo. Mkuu hajakurushia mdomoni kweli? Taste yake ni maji tu ya kawaida wala hauna radha ya chumvi chumvi. Enjoy!
Nimeridhika kwenye kwichi tuu.. ila kufua mashuka hawataki!.. mwisho majirani waseme jamaa kajikojolea Kumbe!.. 😬😬
Acheni ushamba....mwambie hakuna haja ya kukimbilia chooni...kinga mikono halafu kunywa,hantokusahau milele...ni kinywaji murua hakina chumvi wakla harufu....Kwel mkuu hapo umenena me mwanamke wangu mara nyingi kat kat ya tendo "husema anasikia mkojo na uzuri nina chumba cha master so huwa anakimbilia choon na mkojo hutoka speed balaaa maana huwa nausikia unavyo churuzika kwenye SINK
Huwa ana squirtKwel mkuu hapo umenena me mwanamke wangu mara nyingi kat kat ya tendo "husema anasikia mkojo na uzuri nina chumba cha master so huwa anakimbilia choon na mkojo hutoka speed balaaa maana huwa nausikia unavyo churuzika kwenye SINK
Basi na Mimi nishajizuia kupata hiyo kitu. Siku ntajiachia nioneKwel mkuu hapo umenena me mwanamke wangu mara nyingi kat kat ya tendo "husema anasikia mkojo na uzuri nina chumba cha master so huwa anakimbilia choon na mkojo hutoka speed balaaa maana huwa nausikia unavyo churuzika kwenye SINK
Haahaaa....humu ofisin nimekaa nanyegeshwa tu na huu uzi, mara gspot, mara katrero, mara maji yale ni matamu nayanywa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]