Sipati mchumba kwa sababu wananihisi vibaya

Sipati mchumba kwa sababu wananihisi vibaya

Tatizoo umekaa kimambo mambo itakuwa

Sent from my Infinix NOTE 3 using JamiiForums mobile app
 
Ushalogewa kale kamkia tayari.. Binadamu wabaya kweeeli
 
Kwa haraka haraka labda una muonekano wa mtu "taken", sura ya mtu serious na uzuri wako unaogopesha watu (baadhi)unaokutana nao sehemu unazo pendelea kuwepo na unapoishi. Ucheshi kwa watu uliopitiliza au huna mda na jamii yako iliyokuzunguka. Pia unaweza kuta watu wana "file lako" la ukweli na uongo.
Utapata mchumba, ni suala la mda tu ila jaribu kubadili aina maisha unayoishi zaidi sehemu ambazo umekuwa ukilalamikiwa na watu wa karibu au wewe mwenyewe unahisi sio nzuri.
 
Kila anaeniona anadhani nina mtu, naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje? Sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto, ngoja nitafute tu huku mtandaoni.
kweli wee ni kiboko!

sent from servant of God
 
Ahaaa ndo maana unajiita ... "Miss Natafuta" kumbe ndo lengo; mpango ulikuwa haujaanza kutekelezwa tu naona leo umeamua kuutekeleza.

Sent from my TECNO-N8 using JamiiForums mobile app
 
hahahahhababa we dada wewe hebu

[HASHTAG]#pambana[/HASHTAG] na hali yako#
 
Lakin kama kweli upo serious na hii issue plz piga goti sali naamin utampata.... ila jaribu pia kutazama background yako ya mapenz ipoje
 
Lakin kama kweli upo serious na hii issue plz piga goti sali naamin utampata.... ila jaribu pia kutazama background yako ya mapenz ipoje
At the time anapiga goti! Akiinuka anakuta vile vinuka mkojo navyo vimeshaolewa!!anaamua kwenda kwa yule bibi wa mtaa wa pili ili akapakwe dawa ya mvuto! Anakuta bibi naye keshaolewa!! Dah!
 
Back
Top Bottom