Sipati mchumba kwa sababu wananihisi vibaya

Sipati mchumba kwa sababu wananihisi vibaya

kusema kweli kukaa na mtu anigegede tu kisa ndo kianzio cha ndoa siwezi kabisa . ipo siku nitakutana na atakaenipenda na kufanya navotaka. Mungu ananijua zaidi
Ukitaka uwe na Uhuru! Usimpige mizinga subiria ndoa kama atakuwa muoaji kweli,akikupa chukua asipokupa basi,usimpangie masharti.wengine huingia katika mitego hiyo ya kugegedana kabla ya ndoa,wanapoforce wahudumiwe kama wameolewa.Maana mapenzi ni NIPE NIKUPE.so akiwa anatoa mmoja tu sio mapenzi hayo.utakuwa unauwezo wa kufanya unavyotaka ikiwa tu,utajiweka mbali na huduma zake,mpaka atakapokuoa,lakini ukishaweka tamaa ya kuchukua vyake.hilo la kujiamualia kufanya unavyojisikia sahau.na unaweza jikuta unapoteza bahati zako,kwa sababu,utaonekana mbabaishaji huna mapenzi ya kweli,upo kimaslahi zaidi
 
Ukitaka uwe na Uhuru! Usimpige mizinga subiria ndoa kama atakuwa muoaji kweli,akikupa chukua asipokupa basi,usimpangie masharti.wengine huingia katika mitego hiyo ya kugegedana kabla ya ndoa,wanapoforce wahudumiwe kama wameolewa.Maana mapenzi ni NIPE NIKUPE.so akiwa anatoa mmoja tu sio mapenzi hayo.
sijawai hata kuomba hela ya mtu mzee.hata mimi hela natafuta
 
Kila anaeniona anadhani nina mtu, naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje? Sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto, ngoja nitafute tu huku mtandaoni.
Kwa muda huu umesha mpata Hugo mchumba au bado unaendelea kutafuta

Sent from my TECNO L9 using JamiiForums mobile app
 
sijawai hata kuomba hela ya mtu mzee.hata mimi hela natafuta
Kama ni hivyo utakuwa sahihi,kama muoaji atakuoa na kama sio muoaji atakuacha.ila ukiingiza tamaa ya pesa tu.utaharibu bahati yako bure.na wengi hapa huwa ndo wanakosea.
 
Ulichagua sana sasa ni zamu ndio adhabu yako

Sent from my TECNO-L8Plus using JamiiForums mobile app
Iseeee[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mm nipo wala usiangaike

Sent from my SM-A300FU using JamiiForums mobile app
 
Tatizo miss natafuta we mkali sana kwa wanaume .....Mimi binafsi nakuogopa kinyama yani majibu yako kwa wanaume

Punguza ukali miss wangu ....wanaume huwa wanapenda wanawake wanaodeka deka sasa wewe daaah

Ila humu utapata tu uwezi kosa ila kuwa makini wakila papuchi watakimbia.
 
Badili mtazamo wako kuhusu hitaji lako. Inawezekana una negative perception kuhusu wanaume au haiba yako haimshawishi mwanaume. Jaribu kuwa positive kwanza.
 
Pia sio kila mwanamke anaweza kua mke,,nop nop nop,mke ina mambo mengi inawezekana huna,mke sio uke tu,lah hasha,kuna ving sana kuhusu mke so inawezekana ww ni mwanamke mzur,muelewa ila sio mke,ungeweka na umri tujue kwa nn mpka muda huu upo single,au ni ile sifa ya singke mother unayo? Kama huna bas kuna kitu kinamiss tena kikubwa. Jitahidi kua Mwanamke,,sio mke yu haitatosha,unaikosa sifa ya kua MWANA,ila unataka inayofuata ya MKE,pole
 
Pia sio kila mwanamke anaweza kua mke,,nop nop nop,mke ina mambo mengi inawezekana huna,mke sio uke tu,lah hasha,kuna ving sana kuhusu mke so inawezekana ww ni mwanamke mzur,muelewa ila sio mke,ungeweka na umri tujue kwa nn mpka muda huu upo single,au ni ile sifa ya singke mother unayo? Kama huna bas kuna kitu kinamiss tena kikubwa. Jitahidi kua Mwanamke,,sio mke yu haitatosha,unaikosa sifa ya kua MWANA,ila unataka inayofuata ya MKE,pole
Ahsante mkuu!
 
Jichunguze kwanza ujuwe wapi unakosea mpaka wanahisi hivyo. Labda una viashiria vya hivyo. Kazi kwako. Mimi nipo single ila kusubiri mpaka ndoa hapo mtihani huo.

Sent from my SAMSUNG-SM-G935A using JamiiForums mobile app
 
Kuwa Sista,Bih'

Sent from my HUAWEI Y530-U00 using JamiiForums mobile app
 
hahahah mimi sio mama mchungaji bwana sinakipawa cha kuhubiri! au la nikuconect na mzee wa kuliamsha dude gwajima hahaha! umenifurahisha sana
Mimi nataka wewe tu ndio unipe mistari!
Hao wengine siwataki
 
Back
Top Bottom