MBITIYAZA
JF-Expert Member
- Jan 22, 2017
- 14,947
- 26,085
Ha ha ha!
Waiting!
teh! sasa sadaka unaandaa kweli?/sio nakufundisha /kukuponya kiroho ww ht SADAKA NA ZAKA HUTOI! itakuwa ngumu sana mkuu kunielewa!lol!
Ha ha ha!
Waiting!
Naomba kuja pmteh! sasa sadaka unaandaa kweli?/sio nakufundisha /kukuponya kiroho ww ht SADAKA NA ZAKA HUTOI! itakuwa ngumu sana mkuu kunielewa!lol!
uta subir sana sinunui mbuz kweny mfukokusema kweli kukaa na mtu anigegede tu kisa ndo kianzio cha ndoa siwezi kabisa . ipo siku nitakutana na atakaenipenda na kufanya navotaka. Mungu ananijua zaidi