Sipati mchumba kwa sababu wananihisi vibaya

Sipati mchumba kwa sababu wananihisi vibaya

Vitu vinavyoweza kukukosesha mchumba au mme

1 tabia yako ya nje na ndani

2 mwonekano wako, mavazi na umbo lako

3 perception yako kwa wanaume

4 majibu na mbinu zako katika utafutaji wako wa ndoa

5 ujuaji kupita kiasi na utemi mwingi

Note : umri hausimami japo kuolewa sio Ndoto ya kila mwanamke
iyo namba tano hata akiolewa ataachika tu
 
Wait for my PM!!!

Sent from my TECNO W4 using JamiiForums mobile app
 
Sio kweli kwamba hutongozwi, sema wengi wanaokutongoza sio unaowatarajia.
Ni kweli rafiki, wanadhani nina mtu, mwingine hata ukimwambia sina anakubishia, inabidi unyamaze tu

Sent from my HUAWEI GRA-UL00 using JamiiForums mobile app
 
Kila anaeniona anadhani nina mtu, naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje? Sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto, ngoja nitafute tu huku mtandaoni.
Nipo hapa umenipata
 
kusema kweli kukaa na mtu anigegede tu kisa ndo kianzio cha ndoa siwezi kabisa . ipo siku nitakutana na atakaenipenda na kufanya navotaka. Mungu ananijua zaidi
Ni msimamo mzuri. Lakini huu msimamo ni huwa unaeleweka zaidi kama mwanamke utakuwa bado bikira.
 
Ni kweli rafiki, wanadhani nina mtu, mwingine hata ukimwambia sina anakubishia, inabidi unyamaze tu

Sent from my HUAWEI GRA-UL00 using JamiiForums mobile app
Labda upo katika standard za juu, then watu unaointeract nao standard zao zipo chini kidogo hivyo wanaogopa kufanya move.

Utakuwa hot sana weye[emoji12]
 
Watu wote hawako sawa, kupitia hivyo vimaswali vya kuudhi ndio vinaweza kumfanya akakufahamu zaidi na kuvutiwa ama kutovutiwa na wewe.

Safari moja huanzisha nyingine.
Yahitaji moyo wa ziada

Sent from my HUAWEI GRA-UL00 using JamiiForums mobile app
 
Labda upo katika standard za juu, then watu unaointeract nao standard zao zipo chini kidogo hivyo wanaogopa kufanya move.

Utakuwa hot sana weye[emoji12]
Mimi ni wa kawaida tu, ila kama wana dhana hizo sijui, hata hivyo huwa sijiweki katika mazingira ya kuhitaji kutongoza

Sent from my HUAWEI GRA-UL00 using JamiiForums mobile app
 
Mimi ni wa kawaida tu, ila kama wana dhana hizo sijui, hata hivyo huwa sijiweki katika mazingira ya kuhitaji kutongoza

Sent from my HUAWEI GRA-UL00 using JamiiForums mobile app


unadhan kuna mtu anajiweka bas mazingira hayo(ili iweje)?labda mapaka ya bar! huwa inatkea tu automatic tu!na was was upo serius sana hujui ht kutabasam!
 
Kila anaeniona anadhani nina mtu, naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje? Sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto, ngoja nitafute tu huku mtandaoni.
Change your attitude from miss " natafuta " to miss "mungu nipe mume"

Sent from my Lenovo P1a42 using JamiiForums mobile app
 
unadhan kuna mtu anajiweka bas mazingira hayo(ili iweje)?labda mapaka ya bar! huwa inatkea tu automatic tu!na was was upo serius sana hujui ht kutabasam!
Hahahahaa eti sijui kutabasamu, sasa nitaanza kutabasamu kwa mtu nisiyemjua, hayo ndo mazingira ya kujitongozesha, acha nibaki hivihivi Mungu atamleta wakwangu kwa wakati wake

Sent from my HUAWEI GRA-UL00 using JamiiForums mobile app
 
Hahahahaa eti sijui kutabasamu, sasa nitaanza kutabasamu kwa mtu nisiyemjua, hayo ndo mazingira ya kujitongozesha, acha nibaki hivihivi Mungu atamleta wakwangu kwa wakati wake

Sent from my HUAWEI GRA-UL00 using JamiiForums mobile app

amen mkuu!
 
Penda kutembea peke yako,
wanawake wengi mliyokuwa buys na kazi hukosa wanaume kwa tabia zenu za kutembea wawili au zaidi,
Kitu ambacho mwanaume ni ngumu sana kukutongoza.
Haha..kweli mkuu inabidi naye aweke mazingira ya kutongozwa. Nafikiri na nyie mabinti mnaotafuta wenza wekeni pia mazingira ya kujilengesha fulani kwa wanaume mnaofikiri watawafaa hata kama mnaona shida kuwatamkia. Wanaume ni wepesi kusoma hizi signal, mfano, unaweza hata kumsalimia kwa tabasamu, then inakuwa rahisi kwake pia kuunga story nyingine. Vinginevyo mtakuwa mnalalamika sana endapo na nyinyi hamtaweka mazingira ya kuwataka hao wanaume
 
Back
Top Bottom