Sipati mchumba kwa sababu wananihisi vibaya

Sipati mchumba kwa sababu wananihisi vibaya

Miss natafuta, ujumbe umefika Ngoja tuje Inbox

Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
 
Kila anaeniona anadhani nina mtu, naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje? Sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto, ngoja nitafute tu huku mtandaoni.
Kuambiwa msalimie shemeji na wewe kuitikia poa ni ishara tosha ya kujitambulisha una mtu,umejiloga mwenyewe!! Tafuta hata msebule sasa. Au ni pm tuongee uwe mchumba wangu wa nne !!

Sent from my TECNO M3 using JamiiForums mobile app
 
Kila anaeniona anadhani nina mtu, naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje? Sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto, ngoja nitafute tu huku mtandaoni.
Hivi ww ndyo mwenye hili limwili au ni picha nyingine tuu?
 
Kila anaeniona anadhani nina mtu, naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje? Sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto, ngoja nitafute tu huku mtandaoni.

Nadhani kuna kingine zaidi... je ulipoambiwa hivyo ukasema sena mtu nini kilitokea?
 
Utampata tu ataekupenda kua na subra,... Sio kila mtu akusalimiae barabarani anafaa kua mwenza wako, wengine sumu kwako, jipe muda na Maombi ya kutosha ,Kila la herii Miss Natafuta

Sent from my SM-G950FD using JamiiForums mobile app
 
Hivi wewe Gea....wewe ndo yule Gea Habibu wa Clouds?

Halafu mimi nampenda nani?

Mtaje hapa......
Kila siku nakujibu bana mim sio,,subiri wananibadilisha jina moderator,,
Labda unanipenda mim[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85] (najipendelea)

Halaf mi nataka zawadi bana
 
Kila anaeniona anadhani nina mtu, naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje? Sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto, ngoja nitafute tu huku mtandaoni.


Wewe unadhani kwa nini hao wanaume wandhani una mtu?
 
Kila siku nakujibu bana mim sio,,subiri wananibadilisha jina moderator,,
Labda unanipenda mim[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85] (najipendelea)

Labda nakupenda wewe? Hebu nitumie picha yako nikuthaminishe kwanza😀😀

Halaf mi nataka zawadi bana

Unataka zawadi gani wewe Gea? Unataka nikupangishie nyumba Gongolamboto?
 
Back
Top Bottom