Sipati mchumba kwa sababu wananihisi vibaya

Sipati mchumba kwa sababu wananihisi vibaya

Kila anaeniona anadhani nina mtu, naambiwa msalimie shemeji na mimi nawambia poa sasa nifanyeje? Sina hata boyfriend naona hata aibu kusema sina mpenzi wala mtoto, ngoja nitafute tu huku mtandaoni.
Pole sana...
 
Miss Natafuta una mambo wewe. poaa Bana.

Sent from my Solar 5 using JamiiForums mobile app
 
Duuh pole mm kila anayenitongoz ananiamb ia ana mtoto na maama wa mtoto ameshaolewa ,nikiambiwa hivyo naquit mawasiliano _maana Nina roho ndogo kama ya kuku
 
Miss Natafuta tangu uweke ili bandiko ushapata au nitangaze ndoa

Sent from my HUAWEI Y330-U11 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom