Sifikiri kama ni mara ya kwanza

Sifikiri kama ni mara ya kwanza

Naam, mwnyw leo kanisani wakati wa sala ya toba nilikirusha kimoja kikazama kwenye kapu la sadaka 😎
Relax bwashee bado tupo nao
 

Attachments

  • downloadfile-33.jpg
    downloadfile-33.jpg
    55.6 KB · Views: 6
Saivi sitaki tena, yaan unapiga unakimbiza mpaka unahisi una mikono Sita Ile unakaribia kumwaga unabana msipa bao lisitoke, unashika msipa unakua kama unapiga gitaaa hiyo raha yake.......
Ndio raha ya nyeto hiyo.

Ww hujiulizi kwann unaweza kusex mfululizo ndani ya muda mfupi ila nyeto huwez kufululiza, hiyo n kutokana na raha ya nyeto
 
Ndio raha ya nyeto hiyo.

Ww hujiulizi kwann unaweza kusex mfululizo ndani ya muda mfupi ila nyeto huwez kufululiza, hiyo n kutokana na raha ya nyeto
Nyeto huwezi kurudia kwa sababu una uhakika wa kupiga muda wowote mtaji sabuni na pia huwezi kusema unaweka ratiba ya kupiga nyeto inatokea unaanza kuoga huna hayo mawazo lakini ukianza kujipiga soap Kuna akili itakwambia 'ngoja nijinyooshe kimoja cha mwisho sipigi tena'. Ila kwenye kuwalumbua hawa dada zetu tunafululiza kwa sababu ukimwaga cha Kwanzaa Kuna factor zinazokusisimua urudie tena mfano kuminya minya makebo, kumshika titi & denda, sababu nyingine ya kurudia ni kulinda brand na kuandaa mazingira ya kesho ukitaka tena usinyimwe pia Kuna kumridhisha.
 
Nyeto huwezi kurudia kwa sababu una uhakika wa kupiga muda wowote mtaji sabuni na pia huwezi kusema unaweka ratiba ya kupiga nyeto inatokea unaanza kuoga huna hayo mawazo lakini ukianza kujipiga soap Kuna akili itakwambia 'ngoja nijinyooshe kimoja cha mwisho sipigi tena'. Ila kwenye kuwalumbua hawa dada zetu tunafululiza kwa sababu ukimwaga cha Kwanzaa Kuna factor zinazokusisimua urudie tena mfano kuminya minya makebo, kumshika titi & denda, sababu nyingine ya kurudia ni kulinda brand na kuandaa mazingira ya kesho ukitaka tena usinyimwe pia Kuna kumridhisha.
Mm hua nna ratiba kabisa mkuu, asubuhi baada ya kuamka lazima nipige kimoja cha kuweka mwili sawa.

Hayo mambo ya kuminya kebo, titi n usumbufu
 
Mimi naona hakuna haja ya kujirudi au kujitetea maana ulichokiandika ni ukweli asilimia 100
Sijajitetea kabisa mkuu ni kweli na mimi nina uhakika nikisemacho , ni ngumu mno mimi kujitetea kipumbavu tu
 
Back
Top Bottom