Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,887
- 131,209
Ondoa hiyo picha mkuu, unachafua uziCHAPUTA oyeeeView attachment 3683868
Ondoa hiyo picha mkuu, unachafua uziCHAPUTA oyeeeView attachment 3683868
Kwa heshima yako naiondoa MwenyekitiOndoa hiyo picha mkuu, unachafua uzi
Nakubali, sasa ndo useme chaputa hoyeeee 💪Kwa heshima yako naiondoa MwenyekitiView attachment 3683870
Broda mademu wa humu wengi ni hapa tuNiweke sawa tu , siombi msamaha kwa yeyote hapa , uzi ulikua ni jokes na mimi niliweka hivyo kama umepandisha sukari sana weka I'd yangu ignore tu
Mtungo?Broda mademu wa humu wengi ni hapa tuView attachment 3683871
Kwe Uzi wako fulani uliofutwa eti wanasema wewe ni de gunner 🤣, nadhani wewe hukuona zile comments maana Uzi ulifutwa.Nimewaona nikawazoom ila niliwaona tu ni mijamaa inayotaka kuzichapa kimasihara wana take advantage
Hahahaa wataje hapa walio Dai mimi ni de gunner kwa sababu binafsi sivutiwi na umbea tu😅Kwe Uzi wako fulani uliofutwa eti wanasema wewe ni de gunner 🤣, nadhani wewe hukuona zile comments maana Uzi ulifutwa.
Jamaa kweli wanataka kuichapa kimasihara, nimeshawaona.
Wasamehe tu bwashee, walokole wanamtukana shetani matusi ya nguoni sembuse sisi!Hahahaa wataje hapa walio Dai mimi ni de gunner kwa sababu binafsi sivutiwi na umbea tu😅
Humu nimeshagundua watu wakishaona mtu mmoja amekukosea heshima na hujamchukikia hatua kali, wengine nao wanaanza kukukosea heshima.Hakuna aliye nikoseya humu kamwe hapa nilitak kujua tu Sababu
Yeah na kuna majinga yana fuata mkumbo , yenyewe lazima yawe na kiongozi wa mkumbo , hayo hata hayana umuhimu vya kuyajibu ndio maana binafsi naongea na mmiliki wa mbwa na sio mbwaHumu nimeshagundua watu wakishaona mtu mmoja amekukosea heshima na hujamchukikia hatua kali, wengine nao wanaanza kukukosea heshima.
Wale wazee wanaongozwa na comment ya kwanza kwenye post 🤣Yeah na kuna majinga yana fuata mkumbo , yenyewe lazima yawe na kiongozi wa mkumbo , hayo hata hayana umuhimu vya kuyajibu ndio maana binafsi naongea na mmiliki wa mbwa na sio mbwa
Hata mimi😂. Humu ninakuja kubanjuka tu na si vinginevyo 🔥Binafsi nikiwa mmoja wao bwashee 😀
Bwashee hebu tuachie pisi zetu maana zina jam na life lilivyokuwa gumu wewe unazidi kuwajaza tu sumu.Toka nimejiunga jf 2012 kumekua na maoni ambayo binafsi na yachukulia kama utani .
Mara jf hakuna pisi , mara jf I'd zote madume jichanganye ukutane na mbupu😆, mara hakuna wanawake pisi atapatikana jf kwa nature ya mtando wenyewe unavyotaka watu wenye akili 🤔
Mara jf kuna majamaa ni mabwabwa ,na wengine mpaka wanatajwa kwa I'd zao , mara kuna majamaa jf wanaishi kwa mashemeji , na wengine hawana lolote wameolewa .
Sasa juzi kwa hali ya utani , tena jukwaa la jokes nikatoa uzi kuwa jf hakuna pisi, hii ikawa nongwa mno na ikasindikizwa na kashfa na chuki kubwa mno na manyuzi kibao😅
Sasa hapa nashindwa kuelewa hizo emotions zote zimesababishwa na nini mpaka povu likamwagika kiasi kile 🤔