min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 60,345
- 174,636
Toka nimejiunga jf 2012 kumekua na maoni ambayo binafsi na yachukulia kama utani .
Mara jf hakuna pisi , mara jf I'd zote madume jichanganye ukutane na mbupu😆, mara hakuna wanawake pisi atapatikana jf kwa nature ya mtando wenyewe unavyotaka watu wenye akili 🤔
Mara jf kuna majamaa ni mabwabwa ,na wengine mpaka wanatajwa kwa I'd zao , mara kuna majamaa jf wanaishi kwa mashemeji , na wengine hawana lolote wameolewa .
Sasa juzi kwa hali ya utani , tena jukwaa la jokes nikatoa uzi kuwa jf hakuna pisi, hii ikawa nongwa mno na ikasindikizwa na kashfa na chuki kubwa mno na manyuzi kibao😅
Sasa hapa nashindwa kuelewa hizo emotions zote zimesababishwa na nini mpaka povu likamwagika kiasi kile 🤔
Mara jf hakuna pisi , mara jf I'd zote madume jichanganye ukutane na mbupu😆, mara hakuna wanawake pisi atapatikana jf kwa nature ya mtando wenyewe unavyotaka watu wenye akili 🤔
Mara jf kuna majamaa ni mabwabwa ,na wengine mpaka wanatajwa kwa I'd zao , mara kuna majamaa jf wanaishi kwa mashemeji , na wengine hawana lolote wameolewa .
Sasa juzi kwa hali ya utani , tena jukwaa la jokes nikatoa uzi kuwa jf hakuna pisi, hii ikawa nongwa mno na ikasindikizwa na kashfa na chuki kubwa mno na manyuzi kibao😅
Sasa hapa nashindwa kuelewa hizo emotions zote zimesababishwa na nini mpaka povu likamwagika kiasi kile 🤔