Sehemu za ukweli Arusha


Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Nimeamua kwenda Arusha wiki ijayo kama sehemu ya kujipongeza kwa ushindi. Yeyote mwenye taarifa ya sehemu nzuri zaidi za kujiachia tafadhali anisaidie kunijulisha. Nitasafiri kwa lifti ya helikopta ya Mbowe kutoka Dom.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
50
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 50 0
Nakushauri usije huku tutakugeuza maana huku hatuhitaji ma-rambuza, Pili umeshasahau kuwa jumatatu ijayo ni ile siku yako ya kutembea uchi kama ulivyoahidi?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,440
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,440 2,369 280
Nimeamua kwenda Arusha wiki ijayo kama sehemu ya kujipongeza kwa ushindi. Yeyote mwenye taarifa ya sehemu nzuri zaidi za kujiachia tafadhali anisaidie kunijulisha. Nitasafiri kwa kutumia Harrier yangu kutoka Dom.
Unajipongeza kwa ushindi upi mkuu,...sehemu mzuri arusha zipo kibao sema hatutakujuza maake unaonekana una masifa ya kijinga...ukija na hiyo harrier yako unayoiona ya maana huku arusha kuna hammer kibao za kukodi_hivyo nakushauri uiache hiyo harrier yako utapata usafiri mzuri zaid wa kuzunguka nao mjini....karibu sana arifu/njereee
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Nakushauri usije huku tutakugeuza maana huku hatuhitaji ma-rambuza, Pili umeshasahau kuwa jumatatu ijayo ni ile siku yako ya kutembea uchi kama ulivyoahidi?
NMC.......lakini angalia usije ukarudi na mimba....
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
kwa vibaraka kama wewe haina ya kujitangaza kuwa unaenda sehemu we nenda kimya kimya tu...
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Nimeamua kwenda Arusha wiki ijayo kama sehemu ya kujipongeza kwa ushindi. Yeyote mwenye taarifa ya sehemu nzuri zaidi za kujiachia tafadhali anisaidie kunijulisha. Nitasafiri kwa kutumia Harrier yangu kutoka Dom.
I thought you are kinda modern, kumbe uko old-fashioned sana!...Du!
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Nimeamua kwenda Arusha wiki ijayo kama sehemu ya kujipongeza kwa ushindi. Yeyote mwenye taarifa ya sehemu nzuri zaidi za kujiachia tafadhali anisaidie kunijulisha. Nitasafiri kwa kutumia Harrier yangu kutoka Dom.
Harrier yenyewe ni model ya 1999, inatoa Moshi kama vile inawaka. Acha gari lako hukohuko njoo na mtei express usituchafulie Geneva of africa. Perfume na Vipodozi utavipata hapo S-H HArmon- sokoine Road. karibu kingaste, usisahau kuniPM
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
hahaha,harrier yako inatumia nishati gani eti? nataka nikuelekeze pa kuipata...manake huku kuna machalii na sio masela
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Tuipotezee hiyo issue ya Harrier, ni sehemu gani Arusha nzuri kwa kujiachia?
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,598
Likes
663
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,598 663 280
Kujiachia kivipi. Kama ubwa bwa Arusha machalii hawamind .
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Tuipotezee hiyo issue ya Harrier, ni sehemu gani Arusha nzuri kwa kujiachia?
Unataka uje kunusanusa nini huku wewe?
Watu wengine nyie ni wavurugaji wa starehe za watu!
Unakuja kuwafundisha sarakasi watakaogombea udiwani wa hizi kata 4 nini?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,440
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,440 2,369 280
Tuipotezee hiyo issue ya Harrier, ni sehemu gani Arusha nzuri kwa kujiachia?
Ndio ujifunze kwamba masifa mengine ni ujinga,ungesema ninakuja na gari private ungeeleweka mkuu...o.k_arusha ni mji wa kitalii tofauti kabisa na dom hivyo unatakiwa uwe na mshiko wa kutosha,..kama vip bora usitie mguu unaweza angukia pua na masifa yako
 
M

mzee wandimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
448
Likes
31
Points
45
M

mzee wandimu

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
448 31 45
Tuipotezee hiyo issue ya Harrier, ni sehemu gani Arusha nzuri kwa kujiachia?
mkuu umegundua kuwa hicho kigari chako huku siyo ishu?
we unafananisha a town na dodoma! pole sana!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,127
Likes
12,121
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,127 12,121 280
Click google utajua kila kitu:::Halafu huna pesa kabisa wewe yani ujawahi fika arusha haaaaa njoo huku ukatane na mafogo wa ukweli::::: Papa King,Masawe,Askofu,mrema,kimeta,sunda etc
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,074
Likes
804
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,074 804 280
kafikie kanisani anakosali mwakasege.
Aje ashukie hapa Kanisani tumfanyie maombi, na kumywesha maziwa kuondoa sumu mbaya na chafu ya Magamba aliyonyeshwa. Ila tutampa ushauri kwamba akijitangaza tu anaweza asirudi Dom kwani watu huku wana zero tolerance na CCM
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
thought u grown up...................huh,Harrier kitu gaaaaaaaaaanni
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,919 280
Jombaaa kumbe we mtoto wa shamba eeh!
Njoo tu kama unatafuta mapacha arifu!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Wote mliochangia hii thread nadhani ni aina ya wale watu wasiopenda kutumia vichwa kufikiri. Mtu kama Pakajimmy ni moderator lakini anashiriki kuongea pumba kama vilaza wengine. Mambo ya kushangaza kabisa haya.
 
samito

samito

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
620
Likes
0
Points
35
samito

samito

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
620 0 35
Wote mliochangia hii thread nadhani ni aina ya wale watu wasiopenda kutumia vichwa kufikiri. Mtu kama Pakajimmy ni moderator lakini anashiriki kuongea pumba kama vilaza wengine. Mambo ya kushangaza kabisa haya.
ooooh kaoge baaaab! tatizo ulianza kwa bwe bwe ooh harrier ukaona watu wa arusha washaaaamba...!
 

Forum statistics

Threads 1,238,411
Members 475,954
Posts 29,319,603