Mwita25
Reaction score
26

Profile posts Latest activity Postings About

  • badilika ndugu kwa maendeleo ya nchi yetu..usikubali kutumiwa cz nchi inapotea boy!
    unasema unaamani wakanti unashindia mlo mmoja unaishi nyumba ya kupanga chumba kimoja mwenye nyumba akikasirika unakua mkimbizi ndani ya nchi yako acha ujinga hawa hakuna usalama hapa maana ya usalama ni haki kutendeka kwa kila mtu sio mwenye uwezo na kipato ndio mtu nenda shule kwanza ukasome alafu ndo utetee hoja.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top