IGWE
Reaction score
3,343

Profile posts Latest activity Postings About

  • S
    Habari. Nilikua najaribu kutafuta information on Google nikakutana na hii thread yako "Certified General Intelligence Aptitude Test (GIA)". Tafadhali naomba unijulishe kama hawa watu wa Climate of Africa wako authentic, inaonekana nawewe ulifanya application ya kazi. Nimefanya application pia na nimepata hiyo email lakini naona kama kuna utata kidogo ninapojaribu kutafuta more info on them. Thanks in advance.
    IGWE
    IGWE
    Ni matapeli....kuwa makini sana nao...waambie kama vip walipe wao...otherwise ni matapeli.
    S
    sophie255
    Nashkuru kwa kunijibu. Nilipata wasiwasi tokea mwanzo... Kwaivo they never came back on your application?
    kalipeters
    ma mwenzako nakonda ile mbaya wit buks ila drinks cheers to us
    kalipeters
    thanx vry much ila nw nimerudi skonga xo nakula cargo la buks
    kalipeters
    thanx vry much ila nimerudi skonga
    kalipeters
    oh ,i stay in dar n ma school is barbro johansson
    kalipeters
    hi dia howz u juc wanted to be friends n know u more niko skonga if u need to know
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top