Majahili wameshindwa tena.Kumnunua Rose Kamili ili kupunguza kasi ya CDM kuingia Ikulu ni kupaka upepo rangi.Huyu Rose tuhuma zake ziko waziwazi sasa kwamba kalipwa mamilioni ya Fedha ili kufifisha kasi ya kulikomboa Taifa.Tunamwapia hatafanikiwa.Shibuda alijaribu ameshindwa vibaya.Rose Kamili itamkuta aibu kuu muda si mrefu.Tunamshauri arudi CCM walikomtuma awaambie kazi waliyompa ameshindwa.Nani kamdanganya anaweza kupambana na nguvu ya umma?
Na wewe umelipwa kiasi gani kutetea uzinifu?
Chama
Gongo la mboto DSM