Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
14,620
Reaction score
13,361
Katika kile kinachoonekana kupunguza kasi ya CDM na kiongozi wake machachari Dr Wilbroad Slaa Mbunge wa viti Maalum wa chama hicho Rose Kamili amekwenda mahakamani kumshtaki Katibu mkuu wake Dr Wilbroad Slaa kwa kile anachopinga uhusiano wa Dr Slaa na mke wake mtarajiwa Josephine Mushumbusi.

Katika hati ya mashtaka aliyo nayo Rose analalamikia kutelekezwa yeye na watoto wake wawili baada ya Josephine kuingilia ndoa yao.Anaiomba mahakama itamke uhusiano wa Dr Slaa na Josephine ni batili.

Kuna tetesi zimezagaa Rose Kamili amenunuliwa ili kuvuruga mijakati ya CDM kuiandama serikali ya CCM

Source:Tanzania Daima

Updates from Mwananchi...Majibu ya Dr Slaa
Dk Slaa: Nimeyazoea
Alipotakiwa kuzungumzia kesi hiyo nje ya Mahakama, Dk Slaa alisema: "Hayo mambo nimeyazoea na kimsingi hayanipi shida yoyote."
Alipoulizwa endapo anajipanga vipi kulipa fidia hiyo alijibu: "Kesi ni kesi hivyo siyo kila kinachoombwa kwenye kesi lazima kilipwe."
Hata hivyo, Dk Slaa alisema asingependa kuzungumzia suala hilo kwa undani kwa kuwa liko kwa mawakili wake lakini akasema amebaini kuwa hizo ni hila na michezo michafu ya kisiasa.
"Kwanza siyo pingamizi moja tu, kuna pingamizi mbili mahakamani lakini kwa ufupi ifahamike kuwa hizo ni hila."
 
Mmmh!

Hii inakuja siku mbili baada ya kuipa ukweli serikali!

Inawezekana ni kweli.

Lakini sijawahi sikia mtu akishitakiwa na X wake kisa mchumba mpya!
 
Katika kile kinachoonekana kupunguza kasi ya CDM na kiongozi wake machachari Dr Wilbroad Slaa Mbunge wa viti Maalum wa chama hicho Rose Kamili amekwenda mahakamani kumshtaki Katibu mkuu wake Dr Wilbroad Slaa kwa kile anachopinga uhusiano wa Dr Slaa na mke wake mtarajiwa Josephine Mushumbusi.Katika hati ya mashtaka aliyo nayo Rose analalamikia kutelekezwa yeye na watoto wake wawili baada ya Josephine kuingilia ndoa yao.Anaiomba mahakama itamke uhusiano wa Dr Slaa na Josephine ni batili.
Kuna tetesi zimezagaa Rose Kamili amenunuliwa ili kuvuruga mijakati ya CDM kuiandama serikali ya CCM

Source:Tanzania Daima

Alikuwa kimya kipindi kirefu sana...aliibuka miezi miwili au mitatu kabla ya uchaguzi wa 2010 baada ya magamba kumpa bulungutu la nguvu na kisha akapotea kabisa, sasa inaelekea kishachukua bulungutu jingine la magamba ili amchafue tena Dr Slaa.
 
Kumradhi, mimi bado ni Mugya (mgeni) hapa JF.

Hivi Rose Kamili bado ni mke halali wa Dr Slaa?
 
Tusiwe biased bwana, kama mwanasiasa ambae ni kioo cha jamii lazima social responsibilities zitimizwe! Josephine (first lady wangu binafsi) hajapata hati ya talaka kwa mumewe na ndo iko mahakamani. Kama Rose Kamili nae hajatalikiwa na mumewe, ana haki ya kumshika ugoni na kudai matunzo ya watoto. Hili sio suala la chadema, ni suala lao binafsi.
 
Alikuwa kimya kipindi kirefu sana...aliibuka miezi miwili au mitatu kabla ya uchaguzi wa 2010 baada ya magamba kumpa bulungutu la nguvu na kisha akapotea kabisa, sasa inaelekea kishachukua bulungutu jingine la magamba ili amchafue tena Dr Slaa.

Mkuu, huyu Bibie ni mbunge wa viti maalum wa CHADEMA, unataka kusema Chadema hawakujua kuwa analipwa na CCM?

Kuna waliosema alipewa ubunge na Chadema ili kuzibwa mdomo kuzungumzia suala la "ndoa" yake na Dr.Slaa......posho haijatosha?
 
Tusiwe biased bwana, kama mwanasiasa ambae ni kioo cha jamii lazima social responsibilities zitimizwe! Josephine (first lady wangu binafsi) hajapata hati ya talaka kwa mumewe na ndo iko mahakamani. Kama Rose Kamili nae hajatalikiwa na mumewe, ana haki ya kumshika ugoni na kudai matunzo ya watoto. Hili sio suala la chadema, ni suala lao binafsi.

Rose hajawahi funga ndoa na Dr Slaa bali alizaa naye watoto.
 
Nimresoma stori hiyo muda mfupi Tanzania daima:


Ndoa ya Dk. Slaa yapingwa

na Happiness Katabazi

ALIYEKUWA mke wa Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Rose Kamili Slaa nee Sukum, amefungua kesi ya madai katika Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam, akiiomba izuie Dk. Willibrod Slaa, asifunge ndoa na mchumba wake, Josephine Mushumbusi.

Kwa mujibu wa hati ya madai ya kesi hiyo ya masuala ya ndoa iliyopewa na Na. 4/2012 ambayo gazeti hili inayo nakala yake, ambayo tayari imepangwa kusikilizwa na Jaji Laurence Kaduri, ilifunguliwa mahakamani hapo hivi karibuni na wakali wa mlalamikaji Joseph Thadayo.

Washitakiwa katika kesi hiyo ni Dk. Slaa na mchumba wake, Josephine, ambapo mlalamikaji anaiomba mahakama isikubali shauri hilo lipelekwe kwenye Bodi ya Maridhiano ya Masuala ya Ndoa kwa ajili ya kupatanishwa.

Katika dai la pili, Rose anaiomba Mahakama itangaze kuwa yeye na Dk. Slaa bado ni wanandoa na dai la tatu anaiomba itamke kuwa ndoa baina yake na Dk. Slaa bado ni halali kisheria na kwamba ndoa nyingine itakayofungwa kinyume cha sasa itakuwa ni batili.

Katika dai lake la nne, mlalamikaji ambaye sasa ni Mbunge wa Viti Maalumu (CHADEMA), anadai kuwa Josephine, alimshawishi mumewe (Dk. Slaa) kuivuruga ndoa yao.

“Pia nia ya wadaiwa hao wawili ya kutaka kufunga ndoa Julai 21 mwaka huu, katika eneo lolote lile, ndoa hiyo ihesabike kuwa ni batili.

“Pia naiomba mahakama iwaamuru wadaiwa wanilipe fidia ya sh milioni 50 kama gharama za matunzo ya watoto wawili, Emiliana na Linus aliyezaliwa mwaka 1987,” alisema.

Rose anadai kuwa walianza kuishi pamoja na Dk. Slaa kama mume na mke, na amekuwa akiwahudumia watoto hao peke yake tangu mwaka 2009 baada ya Dk. Slaa kumkimbia.

Pia anaiomba mahakama imwamuru Josephine naye amlipe fidia ya sh milioni 500 kwa sababu alimsababishia usumbufu mkubwa na kumharibia ndoa yake.


Ninaona kuwa inabidi Dr. Slaa atatue matatizo yake ya kifamilia kikamilifu kabla hajaendelea mbele zaidi na harakati za kisiasa kwani hayo ndiyo yatakayomwangusha hasa kwa vile aliingia maisha ya familia baada ya muda mrefu wa celibacy.

Unfortunately mambo kama haya ndiyo yanayoweza kutumika kuvuruga chama chao. huyu mama huenda keshapatiwa burungutu kubwa sana na CCM kusudi amvuruge Slaa na CHADEMA yote, sidhani kama yeye ni mbunge wa CHADEMA kwa dhati na huenda alipewa kiti hicho kinyemela kwa njia ya kumnyamazisha lakini hataki kunyamaza kwa vile upande wa pili una donge nono zaidi ya analopata kwenye ubunge huo.
 
Mkuu, huyu Bibie ni mbunge wa viti maalum wa CHADEMA, unataka kusema Chadema hawakujua kuwa analipwa na CCM?

Kuna waliosema alipewa ubunge na Chadema ili kuzibwa mdomo kuzungumzia suala hilo......posho haijatosha?

G hata Shibuda ni mbunge wa CHADEMA, si unaona vituko vyake dhidi ya CHADEMA na kuifagilia magamba kwa sana? Wengine huweza kununuliwa kirahisi sana ili kuchafua hali ya hewa chamani.
 
Rose hajawahi funga ndoa na Dr Slaa bali alizaa naye watoto.

Unazungumziaje kanuni inayowahesabu wawili wanaoishi kinyumba kwa zaidi ya miaka miwili kuwa ni sawa na wanandoa?
 
Unazungumziaje kanuni inayowahesabu wawili wanaoishi kinyumba kwa zaidi ya miaka miwili kuwa ni sawa na wanandoa?

Hawakuwahi kuishi pamoja ila walizaa pamoja
 
G hata Shibuda ni mbunge wa CHADEMA, si unaona vituko vyake dhidi ya CHADEMA na kuifagilia magamba kwa sana? Wengine huweza kununuliwa kirahisi sana ili kuchafua hali ya hewa chamani.

Kuna mambo mwengine nadhani tunaingiza siasa hata katika mambo yasiyohusu.

Kama Rose Kamil hapati haki zake za msingi kwa baby daddy wake asichukue hatua kwa sababu za siasa?

Slaa angeondoa hizo loop holes wala asingeshtakiwa pahali
 
Kwani wanaozaa na waume wa watu wanazaaje? Its a 5 minutes process to make a baby mwalimu!
And I thought watoto ni wawili?
Hawakuwahi kuishi pamoja lakini walizaa watoto (3?)....you are joking, right?!
 
Back
Top Bottom