Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

G hata Shibuda ni mbunge wa CHADEMA, si unaona vituko vyake dhidi ya CHADEMA na kuifagilia magamba kwa sana? Wengine huweza kununuliwa kirahisi sana ili kuchafua hali ya hewa chamani.

Madai ya huyu mama kuna yenye msingi, Na kuna ya kipumbavu.

Kudai hela ya/na matunzo ya mtoto ni dai la msingi kabisa, ila kulazimisha Mahakama itamke kua yeye ndie mke halali na harusi ya Josephine ni batili ni upuuzi. Je kama hana mvuto na hapendwi atalazimishaje ndoa??

Ukiangalia kwa undani, kuna uwezekano Mkubwa wa Dr. Slaa kua rais wetu wa 5, so kilichopo ni mbio za u-first lady.
 
BAK Sidhani kama kuna suala la kupewa mlungula na ccm, binafsi bado naamini kwamba huyu bibie anajaribu kupigania kumrudisha Dr. Slaa kwenye himaya yake. Ama vinginevyo anataka Dr. Slaa azuiwe na mahakama kufunga ndoa na bi. Josephine ili pengine afikirie "kurudisha majeshi nyumbani". Bado ni mapema sana kuligeuza suala hili kuwa na motive ya kisiasa.

Inawezekana Mkuu Mwita Maranya lakini Mke ambaye ananuia kumrudisha mumewe kwenye himaya yake baada ya kuhitilafiana kwenye ndoa yao, huwa hapotei kipindi kirefu hivyo kwa kuwa kimya halafu kuja kuibuka ghafla. Siku zote atahakikisha yuko ndani ya mikakati ya kufanikisha kusudio lake na kutompa mumewe nafasi ya kucheza katika viwanja vya ugenini maana mara nyingi hili likitokea basi itakula kwake.
 
Last edited by a moderator:
Mwaka 2010 wakati akigombea Ubunge Hanang, nilisikia watu fulani wakidai ati Wazee huko hawataki huyo mama achaguliwe kwa madai kuwa 'anawaharibu' watoto wa kiume. Ni kweli?

Huyu mama hana shida na serengeti boys. pepo lake linamtuma kwa mapadre tu
 
Hakuna serious crime katika masuala ya kijamii kama kutelekeza familia na kuamua kuishi na mwanamke mwingine!
Ametelekezwa kivipi na kapewa kazi anapofanya kazi baby daddy wake?Unajuwa maana ya kutelekeza wewe?
 
leo hatuongei ya huyo leo tuko na kibabu kibachela so hilo lako halina mantiki
ukweli unabaki pale pale mbona unakuwa mdogo huwa hatutaki kuongelea hizo ni pesonal issue zao wanajua wenyewe na mambo yao kwa nini mushabikie ujinga mtu wake wanne tayari haridhiki watoto wanje wengi bado anaoa kinyemela ulion tumeleta huku jf ????????????unafikiri mwenyekiti wako nikioo kuzuri cha jamii watu wanakufa kule na mgomo wa madaktari yeye anaoa katoto kadogo kakiarabu unaona yuko sawa kweliiiiiiiii.usitake tupasue majipu.mwenye kesi amesema haliongelei amewaachia mawakili zake huku jf mapovuuuuu loh .jichunguze wewe ni msafi????????????KAMA NI HELA ZA MATUNZO HIYO MIAKA 23 ALIKUWA WAPI ASIDAI THIS IS 2012 WANAJUA WENYEWE !!!!
 
Inapendeza sana kada wa CCM unapokuwa huongozwi na Emotions bali fact, CCM ingekuwa na makada wengi wenye akili na misimamo kama yako kingekuwa ni chama imara sana na kisingeelekea kufa kama kilivyo sasa.
Nasikia Mukama ameandika barua ya kujiuzulu ukatibu mkuu CCM je hizi habari ni za kweli?
Huko CCM kwenyewe watantaka basi? Mimi kwa sasa siko chama chochote. Najaribu kuwa na akili inayojitegemea. Hili la Mukama na Nape nimeliona kwenye gazeti la Rostam, la Rai. Maoni yangu ni kuwa Mukama sio MwanaSIASA. Nape naye ni mwathirika mkubwa wa siasa za makundi ndani ya CCM. Wawili hawa hawawezi kufanyakazi pamoja. Wanatofautiana sana. RA, EL wangefurahi kama jamaa hawa wote wawili wangeondolewa mapema kwenye nyadhifa zao. Ni kikwazo kwa agenda yao ya 2015.
 
Rose kamili ambaye pia ni mbunge viti maalum <chadema> amefungua kesi mahakamani kupinga ndoa hiyo kwani anadai yeye ni mke halali wa dr slaa ambapo walifunga ndoa mwaka1985 na anadai slaa amlipe sh ml 50 kwakujihudumia pasipo msaada wake. Pia anadai bi mshumbusi amlipe ml 500 kwa kuingili penzi lao.

Kama ni ndoa ya Kikristo atakuwa ameshazini, ataruhusiwa kubatilisha hiyo ndoa
Kama ni muislamu ataombwa awaowe wote wawili akikataa basi
Kama ni ya kimila basi, subject to the contact.

Madai ya nini hapa, kwani penzi linanunuliwa? Labda kama kuna mali ya kugawana. Waste of time and money.
 
Madai ya huyu mama kuna yenye msingi, Na kuna ya kipumbavu.

Kudai hela ya/na matunzo ya mtoto ni dai la msingi kabisa, ila kulazimisha Mahakama itamke kua yeye ndie mke halali na harusi ya Josephine ni batili ni upuuzi. Je kama hana mvuto na hapendwi atalazimishaje ndoa??

Ukiangalia kwa undani, kuna uwezekano Mkubwa wa Dr. Slaa kua rais wetu wa 5, so kilichopo ni mbio za u-first lady.

Nakubaliana nawe hapo kwenye rangi, lakini kuna baadhi ya wachangiaji wameandika kwamba hao watoto wameshakuwa watu wazima wenye umri zaidi ya miaka 18, hivyo kisheria madai yake hayana nguvu.
 
Hamna kitu hapo. Akashitaki kanisani walipoifungia ndoa.
 
Asante nimekaribia! navyojua mimi kuna tofauti katii ya maadili na upendo. Dr slaa anadaiwa na mzazi mwenzake kuwa amewatelekeza watoto wake Emiliana na Linus hapa anamaanisha hana upendo na watoto wake, swali ! kama hana upendo na watoto wawili je anaweza kuwa na upendo na watanzania milioni 40?

Kuhusu maadili pia Dr Slaa nina shaka nae maana ile shutuma ya kumfukuza mhasibu wa chama kwa kosa la kukataa kumpatia mchumba wake 10 milioni bado hajajibu mpaka leo. Kwenye kampeni kule Arumeru halikwepa kujibu hizi shutuma

Hivyo Dr Slaa amekosa upendo na maadili. Kwenye uzinifu simshutumu kwa lolote maana hakuna Lijari hasiyezini
Kwenye red nakupa vema!
Upendo kwa watoto; hii tuwaulize watoto maana ni watu wazima.
Kuhusu Mhasibu; kama ni kweli alistahili kufukuzwa maana ni mjinga, alishindwa nini kulalamika katika vyombo husika kichama?
 
Naielewa issue ya ndoa vyema.
Na kuhusu sacrament, nadhani (kuna kila dalili), kuacha upadri kwa Slaa ni kutokana na hii sacrament, ila ndio maana nikasema "au family institution". Kwa hiyo hapo subiri operesheni sangara part 2 ili upate shule nyingine kwani hamna cha maana ulichosema.

Huelewi lolote juu ya ndoa wewe acha kujishaua
 
Madai ya huyu mama kuna yenye msingi, Na kuna ya kipumbavu.

Kudai hela ya/na matunzo ya mtoto ni dai la msingi kabisa, ila kulazimisha Mahakama itamke kua yeye ndie mke halali na harusi ya Josephine ni batili ni upuuzi. Je kama hana mvuto na hapendwi atalazimishaje ndoa??

Ukiangalia kwa undani, kuna uwezekano Mkubwa wa Dr. Slaa kua rais wetu wa 5, so kilichopo ni mbio za u-first lady.
Hivi akifukuzwa kazi na chadema, hizo atakazopewa na Slaa zitazidi za ubunge?Labda aonewe huruma na waliomtuma wampe ubunge, i doubt it will happen tho, kwa jinsi magamba wanavyojua kutumia style ya "toilet paper"
 
Madai ya huyu mama kuna yenye msingi, Na kuna ya kipumbavu.

Kudai hela ya/na matunzo ya mtoto ni dai la msingi kabisa, ila kulazimisha Mahakama itamke kua yeye ndie mke halali na harusi ya Josephine ni batili ni upuuzi. Je kama hana mvuto na hapendwi atalazimishaje ndoa??

Ukiangalia kwa undani, kuna uwezekano Mkubwa wa Dr. Slaa kua rais wetu wa 5, so kilichopo ni mbio za u-first lady.

Mkuu unajua sheria weye au unatamka kuongozwa na ushabiki binafsi kwa Dr Slaa
Hivi kama hiyo ''ndoa'' ipo na haijahitimishwa rasmi ulitaka afungue kesi asemeje sasa?
Anaiomba mahaka iitambue ''ndoa'' yake na Dr Slaa na pia isitishe ndoa nyingine, sasa ni wajibu wa Dr kuvunja rasmi ndoa iliyopo na aendelee na nyingine...simple like that
 
Kabla hajajiunga na chadema niliwahi kusema humu kuwa Rose ana pepo la ngono, na pepo lake lilikuwa linamtuma kuzini na mapadre tu. Ni Rose huyu huyu aliyemvua joho Dr. Slaa. Rose leo ukimwuliza Padre Hayuma ni nani, Padre Corneli ni nani wote anawajua mpaka ndani. Kisa cha kuachana kilikuwa wazi mbona?

Kwa hiyo unataka kutuambia ni kweli Slaa alitimuliwa u-padre kiutu uzima?
 
magamba wanawadharau sana wabongo, hii nchi mahali ilipo, hii wala si issue, lakini shangaa itakavyobebewa bango.Halafu shangaa mahakama zitakavyopiga danadana ili tu kumchelewesha na waendelee kuitumia kisiasa.Ndo banana republic hii.Nothing more, nothing less...
 
huyu mama si kapewa kazi ya kulisha familia?au haijui sheria ya kulea watoto ya mwaka 73?
slaa anahuruma sana na kwa vile baada ya kuzaa sheria isingemruhusu kumnyang'anya rose mtoto na sheria isingemruhusu kutoa pesa za kutosha kulisha na kusomesha watoto kwa sababu imepitwa na wakati akaona ampatie kazi.
au ameukumbuka uyoga wa babu?
 
Yuo are Wrong Dr Slaa hajawatelekeza watoto wake,kwa taarifa yako ndiye amewasomesha na mahitaji mengine anawapa kama baba.Shida ni kuwa mama anasingizia watoto wakati ukweli ni analilia penzi ambalo alilicheze
mwenyewe,na sasa Dr amepata wanaojua kutunza,alijidanganya kuwa Slaa angeishia Karatu?Acha akubali
kutumiwa na mwisho wake ni aibu.

Hili ni swala la kifamilia unaposema mzazi mwenzake analilia penzi hapo utakuwa unakosea sana ili wanajua wenyewe. Hivi kwanini mnamtetea?
 
Back
Top Bottom