Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

[

Mkuu nauhakika hujui maana ya unafiki,
unafiki ni kusema nafanya A ila nyuma ya pazia unafanya B. Is this the case ktk sakata hili? Sasa Slaa anayesema yuko na Jose na ndivyo ilivyo, je ni mnafiki?

Wanafiki ni wale wazinzi lakini mbele ya macho ya umma au hapa JF wanasema sisi watakatifu kitu ambacho ni kinyume chake ktk uhalisia wake. Baada ya hiyo shule, nakuuliza tena, je, Slaa ni mnafiki.

Nyie watakatifu naona mmeishiwa hoja, wacha nizime laptop yangu.

Narudia tena wanafiki wana mji wao; hivi wewe Aweda unajifanya hujui maana ya zinaa, hujui nini maana haya ndoa; bado pia unajifanya hujui ni maana ya talaka?

Sasa kama wewe si mnafiki ni kitu gani? Hoja iliyopo ni Dr. Slaa kuikimbia familia yake na kwenda kuishi na kimada kujinadi mbele ya watanzania kama yeye ni mtu safi kimaadili huku akijua fika si msafi je kama huo si unafiki ni kitu gani nitafutie jibu au unataka tukufungulie vitabu vitakatifu ili ujue mzinifu na mnafiki ni watu wa namna gani?

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Mhhh, "mtu yeyote asiye mwaminifu kwa vitu vidogo hakika amini nawaambieni, hata vitu vikubwa hawezi kuwa mwamifu" BY BIBLE

Baba umenena !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Sasa wewe unaona kwenye maelezo yaliyopelekwa mahakani kuna ambayo yalihitaji DR akae na rose na kusettle? mtu anakuambia tusiachane wakati wewe umeishaamua muachane kuna issue ya kusettle hapo zaidi ya kuwalk away na kuendelea na maisha yako mengine?

me likes this
 
Narudia tena wanafiki wana mji wao; hivi wewe Aweda unajifanya hujui maana ya zinaa, hujui nini maana haya ndoa; bado pia unajifanya hujui ni maana ya talaka? sasa kama wewe si mnafiki ni kitu gani? Hoja iliyopo ni Dr. Slaa kuikimbia familia yake na kwenda kuishi na kimada kujinadi mbele ya watanzania kama yeye ni mtu safi kimaadili huku akijua fika si msafi je kama huo si unafiki ni kitu gani nitafutie jibu au unataka tukufungulie vitabu vitakatifu ili ujue mzinifu na mnafiki ni watu wa namna gani?

Chama
Gongo la mboto DSM

Nilikuuliza swali hukujibu unaweza eleza utakatifu wa huyo unayemtetea dhaifu,kwa kuwaeleza
watanzania kuhusu mama Riz napia ana wake wangapi wa halali na wasio halali?
 
Mhhh, "mtu yeyote asiye mwaminifu kwa vitu vidogo hakika amini nawaambieni, hata vitu vikubwa hawezi kuwa mwamifu" BY BIBLE


Kwa hiyo unakubali sasa wale waliofikisha hii nchi hapa kupitia EPA, Meremeta, Dowans, Rada, etc hawawezi kamwe kugeuka na kuwa waaminifu? nimekupata. Dawa sasa ni moja tu.
 
Nilikuuliza swali hukujibu unaweza eleza utakatifu wa huyo unayemtetea dhaifu,kwa kuwaeleza
watanzania kuhusu mama Riz napia ana wake wangapi wa halali na wasio halali?

Nilishakujibu mh. Kikwete hajapelekwa mahakamani kiswahili unakijua au nacho tatizo

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Narudia tena wanafiki wana mji wao; hivi wewe Aweda unajifanya hujui maana ya zinaa, hujui nini maana haya ndoa; bado pia unajifanya hujui ni maana ya talaka? sasa kama wewe si mnafiki ni kitu gani? Hoja iliyopo ni Dr. Slaa kuikimbia familia yake na kwenda kuishi na kimada kujinadi mbele ya watanzania kama yeye ni mtu safi kimaadili huku akijua fika si msafi je kama huo si unafiki ni kitu gani nitafutie jibu au unataka tukufungulie vitabu vitakatifu ili ujue mzinifu na mnafiki ni watu wa namna gani?

Chama
Gongo la mboto DSM

Unajua mkuu, kuna kujenga hoja na kuna kupiga kelele. Jenga hoja.
Dr Slaa hagombei uaskofu au ushekh. Nimeshasema akitaka nafasi ya askofu wangu Malasusa( maana mimi si mkatoliki) stampa kura.
Lakini, je, sheria ipi ya Tz inazuia mtu kuwa Rais kwa kuwa hana Mke? Je, wajua mkapa na mkewe walirudishwa pamoja na Nyerere mwaka 1995? Walishaanchana. Kwani yeye tangu lini aliwaambia watz kuwa Jose ni mke wake? Amesema ni Mchumba. ok!
Mwisho, usafi anaozungumzia Dr Slaa mbele ya watz ni kuwa yeye si fisadi. Hakuchota fedha EPA, Richmond, Bozwagi wala hana akaunti Uswizi. Hajasema yeye ni mtakatifu kama Mtakatifu Paul wa kwenye Bibilia. Jenga hoja mkuu.
 
fmpiganaji Hivi?.... naye Dr Slaa hakujua kuwa kuzaa na mwanamke kunakuja na majukumu yake.
Na huyo Rose Kamili alipokuwa anazaa naye kwani alijua kuwa jamaa atasepa?
Mnaipakazia tu CCM na serikali yake.

Na Dr Slaa akiwa Raisi itakuwaje?
My worry ni kwamba kwa mtaji huu,masecretary wake(kwa idadi yoyote) watakuwa wanapewa likizo kila baada ya miezi tisa!
 
Last edited by a moderator:
Kwa hiyo unakubali sasa wale waliofikisha hii nchi hapa kupitia EPA, Meremeta, Dowans, Rada, etc hawawezi kamwe kugeuka na kuwa waaminifu? nimekupata. Dawa sasa ni moja tu.

Mie nakubaliana na wewe kwa asilimia 100% hao jamaa wa epa na richmonds ukiwafuatilia sio waaminifu hata kwa vitu vidogo kama kukaa kwenye ndoa zao, kakae pale ohio utawakuta hao jamaa wanachukua vyagu doa. Na tena hao jamaa hata ukiwekeana nao ahadi haitekelezeki.

Ukishakuwa kuamua kutokuwa mwaminifu kwa kitu kimoja kwanini uwe mwaminifu kwa kitu kingine? Uaminifu ndo msingi wa yote, ndiyo chachu inayokufanya usiibe, usizini,usiseme uongo nk

Nakinyume chake pia ni sahihi, asiye mwaminifu kwa vitu vidogo basi akipata epa atahama kutoka kuwa kutokuwa mwaminifu kwa vitu vidogo na kuelekea kutokuwa mwaminifu kwa vitu vikubwa, yani naye atajenga mahekalu, atahamisha na kupeleka fwedha uswiz nk.

Angalia Mkapa na ndoa yake na jinsi nchi alivyoipeleka na angalia wote akina mwinyi,lowasa kikwete nk na pia uje uangalie Mwalimu Nyerere, pamoja na makosa yake ya kibinadamu mwalimu alikuwa mwaminifu kuanzia vitu vidogo ndiyo maana hakuiba na kujirudikia mimali.
 
Nilishakujibu mh. Kikwete hajapelekwa mahakamani kiswahili unakijua au nacho tatizo

Chama
Gongo la mboto DSM

kwa mantiki yako, Kama uzinzi ni mbaya, nakuuliza, mzinzi aliyepekekwa mahakamani na yule ambaye ni mzinzi ila hajapelekwa mahakamani kwa sababu yuko ikulu. Nani nafuu kati yao.
 
Unajua mkuu, kuna kujenga hoja na kuna kupiga kelele. Jenga hoja.
Dr Slaa hagombei uaskofu au ushekh. Nimeshasema akitaka nafasi ya askofu wangu Malasusa( maana mimi si mkatoliki) stampa kura.
Lakini, je, sheria ipi ya Tz inazuia mtu kuwa Rais kwa kuwa hana Mke? Je, wajua mkapa na mkewe walirudishwa pamoja na Nyerere mwaka 1995? Walishaanchana. Kwani yeye tangu lini aliwaambia watz kuwa Jose ni mke wake? Amesema ni Mchumba. ok!
Mwisho, usafi anaozungumzia Dr Slaa mbele ya watz ni kuwa yeye si fisadi. Hakuchota fedha EPA, Richmond, Bozwagi wala hana akaunti Uswizi. Hajasema yeye ni mtakatifu kama Mtakatifu Paul wa kwenye Bibilia. Jenga hoja mkuu.

ndoa za kikristo kama mmezaa watoto hakuna kitu kinaitwa kuachana bali kupo kutengana.
 
Hata kama umezaa watoto 10 na mtu mkashindwa kufunga naye ndoa akija mtu mwingine atakata kufunga naye ndoa hakuna pingamizi. Pingamizi lipo tu kama una CHETI HALALI CHA NDOA kama rose kamili hana imekula kwake. hamna kesi hapo.
 
Hivi?.... naye Dr Slaa hakujua kuwa kuzaa na mwanamke kunakuja na majukumu yake.
Na huyo Rose Kamili alipokuwa anazaa naye kwani alijua kuwa jamaa atasepa?
Mnaipakazia tu CCM na serikali yake.

Na Dr Slaa akiwa Raisi itakuwaje?
My worry ni kwamba kwa mtaji huu,masecretary wake(kwa idadi yoyote) watakuwa wanapewa likizo kila baada ya miezi tisa!

Pale makao makuuya chadema kuna masecretary wasichana wazuri walioko chini yake, kawaajiri wanazidi watano, yuko nao karibu miaka 10 wako salama. Yeye kampenda Jose tu. Unalingine?
 
Hivi?.... naye Dr Slaa hakujua kuwa kuzaa na mwanamke kunakuja na majukumu yake.
Na huyo Rose Kamili alipokuwa anazaa naye kwani alijua kuwa jamaa atasepa?
Mnaipakazia tu CCM na serikali yake.

Na Dr Slaa akiwa Raisi itakuwaje?
My worry ni kwamba kwa mtaji huu,masecretary wake(kwa idadi yoyote) watakuwa wanapewa likizo kila baada ya miezi tisa!
Dada yako akiwa secretary wake bado utaandika kama hivi?
 
Tuhuma hapa ni Kutelekeza Mke wake na Watoto, mama huyo anadai haki yake habari ya kununuliwa si juu yetu, habari ya hila ya kisiasa dhamira ndani ya nafsi ya Dr. Slaa inafahamu. MASWALI YA KUJIBIWA NI KAMA IFUATAVYO:

1. WALIWAHI KUISHI PAMOJA ZAIDI YA MIEZI SITA?

2. DR. SLAA ANATUNZA WATOTO HAO?

3. UMRI WA WATOTO UNAONYESHA KUWA WAKATI DR ANAWAZAA NA ROSE CHAMELEONE ALIKUWA AMESHAACHANA NA U-PADRE WA WA ROMAN CATHOLIC?

4. IWAPO ALIKUWA BADO PADRE ALIPATA WAPI MAMLAKA YA KUOA NA KUZAA WATOTO? KWA MAANA HIYO ALIKUWA AKIZINI?

5. KAMA TUHUMA HIZO NI ZA KWELI DHIDI YAKE, MTU ANAYEWEZA KUTELEKEZA FAMILIA YAKE MWENYEWE HUSUSAN WATOTO WAKE ANAWEZA KUTOKUWATELEKEZA WANANCHI WA TANZANIA PINDI ATAKAPOKUWA RAIS?

USHAURI WANGU KWA DR. SLAA.

Dr. Slaa akubali tu kuyamaliza masuala haya kwani yanamtia aibu kama kiongozi wa kitaifa wa chama kikubwa cha upinzani nchini.

Dr awakubali watoto wake ikiwa ni pamoja na kuwalea, kuwatunza na kumlipa mama huyo fidia za matunzo kwa watoto

Mkuu jipange tena,
Ukisoma huko nyuma majibu yako yapo tayari
 
Pale makao makuuya chadema kuna masecretary wasichana wazuri walioko chini yake, kawaajiri wanazidi watano, yuko nao karibu miaka 10 wako salama. Yeye kampenda Jose tu. Unalingine?
Hapo makao makuu CDM kuna mabaunsa wa blu gadi wanomzuia , na hapo yeye si Amiri Jeshi Mkuu.
Wacha aingie mjengoni, hata safari za nje zitakuwa hakuna maana atakuwa "busy".
Halafu mbona unamtetea sana unanipa wasi wasi mkuu kwani waifahamu sana private life ya Slaa?

Sote twajua kwa mtaji uliopo kuwa Dr Slaa hana matatizo ya urijali!
 
Back
Top Bottom