Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Status
Not open for further replies.
Siku ukinifahamu utachanganyikiwa..... Tunavunja upinzani taratibu, shuhudia maajabu mengine baada ya muda mfupi!!
By 2015 no upinzani!!
Sina muda wa kufahamiana na Vilaza kama wewe, wewe unapiga porojo wenzako wanalamba uteuzi tu kina Mbatia, sasa unajiona wewe mjanja au bwegge tu?
 
Sheet, hata akitangaza baraza jingine la mawaziri sioni umuhimu wake chini ya mfumo uleulex2 tangu uhuru na muungano wa gizani na zanzibar. Kwanza hatangazi kitu zaidi ya kwenda kuwachekea, haya subirini kama mtaona kitu
 
Huyu William Mshumbusi ana kiherehere sana. hizo tetesi za fulani ni waziri kamuuliza nani. Kujipendekeza tu ati niko Ikulu, kwenda kutafuta chakula tumbo lake wazi. Njaa mbaya sana. Amwachie Rais atangaze baraza asilete mchezo ndani ya mambo ya kitaifa. Kwani humu kwenye JF ni lazima upost kitu hata kama huna.
 
Acha kudanganya watu. Kama muda ni saa kumi nani atakuruhusu uingie muda huu ?

Heee hujui ikulu ni sehemu patakatifu...hapa band inatumbuuiza taratibuuuuuuu nikigonga shurubati na halua sheikh...walakhi wacheni mapovu yawatoke watu kuja hapa na hii misimba hapa kama iko hai bwana
 
Kweli nimeamini CCM kiboko na ni baba ya vyama vyote TZ.Maana kila mwananchi au chama leo ametega antena kunasa kila jambo ambalo baba yao CCM anataka kulisema ili wao watekeleze.Ndio maana nasema CCM -JANA-LEO NA KESHO.

CCM OYEEEE............

KIDUMU CHAMA TAWALA CHA MAPINDUZI
 
Mkuu,unaheshimika sana lakini cku hizi majibu yako yamekuwa kama yameandikwa na Lusinde,au unatumia computer/simu ya Lusinde nini?!!!

user-online.png
Mwea

Today 08:55
#1
Senior Member Array


Join Date : 20th April 2012
Posts : 104
Rep Power : 322
Likes Received46
Likes Given0




[h=2]
icon1.png
Hukumu ya KESI inayomkabili John Mnyika (jimbo la Ubungo, submission leo)
[/h] Tiyari tumekwisha kufika mahakani watu ni wengi mno wa vyama vyote viwili yani ccm na chadema. Ulinzi upo kila kona ya mahakama jaji bado hajawasili. Endelea kuwa nimi kila kitu ukipate.

Updates toka chumba cha mahakama hukumu imeahirishwa nafatilia tatizo nini. Stay tunned

quote_icon.png
By Matola
John Mnyika


Nasikia adhana, Hayya alas-swalaah; naendelea na mkesha kama wa Loyola kupitia kurasa 111 za mwenendo wa kesi (court proceedings), mpaka sasa nimeandika kurasa 21 za mchango wangu kuhusu majumisho (final submission) kutoka katika rundo la rejea za hukumu mbalimbali zenye misingi muhimu ya kisheria (fundamental legal principles). Nikimaliza kesho namwachia wakili wetu aendelee kwa upande wake, tutakutana mahakamani kesho kutwa tarehe 4 Mei 2012. Tulitafuta kura pamoja, tukapiga kura pamoja, tukazilinda kura pamoja;, kwa pamoja tutaendelea kushinda. AMUA: Maslahi ya Umma Kwanza
 
Watu mnajidai hamuipendi CCM, lakini mmeweka kambi hapa kushuhudia mabadiliko yanayofanywa na CCM!!
:clap2: :clap2: :clap2:

Point of correction! Pamoja na kuwa hakuna jipya; Tupo hapa kushuhudia mabadiliko yanayofanywa na rais na siyo yanayofanywa na ccm. Ya ccm yalishafanyika na magamba yakakwama.
 
Hivi Mwigulu kaenda hapo Ikulu na sare za CCM kikazi? Au naye ni Waziri mtarajiwa?

Muda umesogezwa; si saa 9 tena bali saa 10!

Jamaa alivyo mwoga, hajiamini, ataendelea kuahirisha muda akidhani kuwa kuahirisha matatizo ndio yanatoweka kumbe ndiyo yanakuwa sugu na kuongezeka mengine 'yatokanayo' na kuahirisha yale ya mwanzo!

Mie nilishasema mara nyingi ktk thread hapa JF, Tanzania inalo tatizo kubwa sana nalo ni 'Rais aliyefikia mwisho wa kufikiri' yaani 'saturated mind' na mwoga, asiyejiamini' na pia PM 'mnafiki kwa umma na asiyetaka aonekane alikwishashindwa'! hapo tukiyaelewa hayo na hali hiyo, tutatambua wazi ni kwanini JK anaunya-unya ktk utendaji wa jambo lolote la 'impact' kitaifa au hata PM wake hana impact ila 'sanaa', imebakia maneno mkengeuko tu!
 
teh teh teh.....bora mimi nipo kwenye system, wewe utaishia tu kuungua jua kwenye maandamano na magwanda yako!!
Unategemea mtu kama Slaa akusaidie?? dah, karibu kivulini!!

wewe upo kwenye system wapi wewe mchapa unapiga ramli hapa huna lolote na haulipwi wala nini usituzingue hapa, kisa dada yako anatembea na kibosile wa ccm ndio unakuja kjuitetea hapa .kaa ukijua kuwa siku yoyote kitawaka
 
Mods watu kama hawa wawe wanapewa BAN. Wanashusha heshima ya Rais. Sasa hivi rais anajiandaa kwenda Washington D.C, yuko biz kupiga pasi na maandalizi mbalimbali. Sasa hizi habari zingine zinatoka wapi?

Rais hapigi pasi, angalia marupurupu yake, ni pamoja na wapishi, madaktari, madobi, wake wengi na watoto lukuki yote ni marupurupu ya rais wa TZ, kwa hiyo hapigi pasi suti wala hahitaji kujua kama zimefungwa jamaa yule anayepokea karatasi za hotuba anahakikisha yote yako katika msafara vinginevyo anapoteza kukanyaga pale magogoni!!!!!
 
Hatimaye Rais Jakaya Kikwete atatangaza Baraza la Mawaziri saa 10 Jioni ya leo Ijumaa?

Ningeshawishika kuamini kuwa ni Baraza la Mawaziri jipya endapo tu Rais JK angekuwa ameshatangaza kuvunja Baraz la Mawaziri la sasa. Kinyume na hapo natumaini anakwenda kufanyia kazi ushauri wa KUSUKA UPYA, kama alivyoambiwa na CC yao. Kusuka hakuilazimu uwe na nywele zingine. Nywele zile zile tu lakini msuko tofauti.

Wale wale. Tehe tehe tehe. Haya.
 
Akili yako inakutuma kwamba Zitto Kabwe atateuliwa kuwa Waziri? Think Big my friend, Zitto Kabwe siyo cheap that much.

Hii Kauli yako itakutokea puani siku moja! na tutakushika PUA!!
 
Dua la kuku?

Well, msishangae hata asiongelee issue ya Baraza la Mawaziri kabisa. Si wahariri waliomba kuonana naye? Anaweza kuwambia 'Naam, nawasikiliza...'

Hapo litawashuka ha ha ha

huyu jamaa akili yake anaijua yeye
 
Huyu William Mshumbusi ana kiherehere sana. hizo tetesi za fulani ni waziri kamuuliza nani. Kujipendekeza tu ati niko Ikulu, kwenda kutafuta chakula tumbo lake wazi. Njaa mbaya sana. Amwachie Rais atangaze baraza asilete mchezo ndani ya mambo ya kitaifa. Kwani humu kwenye JF ni lazima upost kitu hata kama huna.
Kitendo cha mimi kukemea ubabaishaji unaotaka kuota mizizi humu JF kimetafsiriwa na baadhi ya Members wengine kama ni udikteta au kuingilia haki za Wenzangu, lakini siku zote ukweli una tabia moja tu, utasimama pale pale, nadhani kila mtu makini atakuwa anaushuhudia huu ubabaishaji unaoota mizizi kwa kasi hapa JF.
 
Kweli nimeamini CCM kiboko na ni baba ya vyama vyote TZ.Maana kila mwananchi au chama leo ametega antena kunasa kila jambo ambalo baba yao CCM anataka kulisema ili wao watekeleze.Ndio maana nasema CCM -JANA-LEO NA KESHO.

CCM OYEEEE............

KIDUMU CHAMA TAWALA CHA MAPINDUZI

ficha upumbavu wako.!aliekwambia watu wanafatilia ccm nani.? Kwani wahariri wameitwa na ccm au serikari.watu tunafatilia mstakabali wa nchi yetu ninyi mmegeuza ya ccm
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom