• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Marire
Reaction score
1,127

Profile posts Latest activity Postings About

  • Inanambo
    Safi lawe. shitumia simu mara shiingi kwa ikyo sheidima ilolya msg yei yafo ukya mwighi wa kaghanu. shisarya.
    mboni tingi shilemanyi kukee mangi au mka wa mangi. yen nyi mka mangi.
    Inanambo
    hujambo marire. mwl lauo bado yupo hai? na mnkenda pia. Hao ni watu maarufu wa Marire. Ile shule ya kata vipi inafanya vizuri?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top