Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Status
Not open for further replies.
Siku ukinifahamu utachanganyikiwa..... Tunavunja upinzani taratibu, shuhudia maajabu mengine baada ya muda mfupi!!
By 2015 no upinzani!!

Unapoteza wakati......Hata ukiwa nani na una hila gani au pesa gani, sauti ya watu/wanyonge lazima ishinde siku moja.Ukombozi wa nchi hii lazima utimie kwa nguvu za Mungu....
So jiandae kutubu kwa madhambi unayowafanyia watanzania kwa kudidimiza haki
 
teh teh teh.....bora mimi nipo kwenye system, wewe utaishia tu kuungua jua kwenye maandamano na magwanda yako!!
Unategemea mtu kama Slaa akusaidie?? dah, karibu kivulini!!

system ya njaa ... teh teh teh
 
wewe upo kwenye system wapi wewe mchapa unapiga ramli hapa huna lolote na haulipwi wala nini usituzingue hapa, kisa dada yako anatembea na kibosile wa ccm ndio unakuja kjuitetea hapa .kaa ukijua kuwa siku yoyote kitawaka
system ya maji taka au system ya nini?maana kuna sewage system pia and i guess hiyo ndo uliyopo wewe....
Niwepo au nisiwepo, shida yenu ni nini? Nani anayelia lia hapa JF kila siku maisha magumu? Jinasueni kwanza kwenye state mliyonayo ndio mje kwa rejao!!
 
Kitendo cha mimi kukemea ubabaishaji unaotaka kuota mizizi humu JF kimetafsiriwa na baadhi ya Members wengine kama ni udikteta au kuingilia haki za Wenzangu, lakini siku zote ukweli una tabia moja tu, utasimama pale pale, nadhani kila mtu makini atakuwa anaushuhudia huu ubabaishaji unaoota mizizi kwa kasi hapa JF.
Tangu lini ukawa kiongozi wa nidhamu wa jf?
 
Hii Kauli yako itakutokea puani siku moja! na tutakushika PUA!!
Kauli yangu iko Applicable katika uteuzi wa leo wa Baraza la Mawaziri na siyo vinginevyo, usinilishe maneno ambayo sijayatamka, huwa ninajuwa ninachokisema.
 
Mnategemea utendaji utabadilika? Au watendaji tu ndio wanabadilishwa lakini UTENDAJI (or the lack of it) haubadiliki, sanasana unakuwa worse.
 
Tutarajie Serikali ya UMOJA wa KITAIFA kwa kumuingiza Mbatia, Zitto humo kwenye Cabinet?
 
Labda amewaita kutangaza rasmi kuvunja baraza la mawaziri ili apangilie vizuri kwa uteuzi wa mawaziri ndani ya muda ambao katiba inaruhusu. Ila hakuna jipya zaidi ya kuweka viswahiba na mitoto ya wakubwa waliokuwa madarakani kabla.
 
Unapoteza wakati......Hata ukiwa nani na una hila gani au pesa gani, sauti ya watu/wanyonge lazima ishinde siku moja.Ukombozi wa nchi hii lazima utimie kwa nguvu za Mungu....
So jiandae kutubu kwa madhambi unayowafanyia watanzania kwa kudidimiza haki
Huyu mungu alikuwa wapi siku zote? Cha muhimu ni kupigana, kila kitu kinawezekana kama utafanya kazi kwa bidii na kutumia vizuri opportunities zilizopo. Usitegemee Mbowe/Slaa/Kikwete aje kukuletea maisha bora.
 
Tangu lini ukawa kiongozi wa nidhamu wa jf?
Porojo ndizo mnazopenda angalia post za Rejao muanze kubishana na siyo mimi, anayetaka kusikia Baraza la Mawaziri arudi kwenye thread saa 10 jioni, kinachoendelea hapa ni porojo. Period.
 
Basi tuache ubishi, Serikali iliyopo madarakani ni ya Chadema na kiongozi mkuu/amiri jeshi mkuu na mwenye mamlaka yote anatokea Chadema/kaskazini!

Hicho kiburi cha serikali ya ... ndicho kimewafanya mlewe na sasa mnaweweseka kila mkisikia People's Power.
 
Kumbe CCM inaingiaga hedhi?

Au mimi ndo sijajua kutafsiri period hahahahah mtatoana macho hapa

inaingia offcourse watu wenyewe waliopo ccm si ni hawa kina rejao na kina makinda
 
Tutarajie Serikali ya UMOJA wa KITAIFA kwa kumuingiza Mbatia, Zitto humo kwenye Cabinet?
Think Big WildCard Chadema haiwezi kuingizwa mkenge huo hata siku moja, Zitto akitaka Uwaziri arudishe kadi ya Chadema JK amteuwe Ubunge na Uwaziri no ploblems.
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom