Rover Rider
Member
- Nov 18, 2013
- 67
- 22
Sorry vyet feki... [emoji3] [emoji3] [emoji3] nilijua Sawa kumbe fofauti
Sorry vyet feki... [emoji3] [emoji3] [emoji3] nilijua Sawa kumbe fofauti
majina yote yapo kwenye tovuti ya wizaraSASA JINA LA NINI KAMA CHETI ORGIN HUJAWAHI KUWA NACHO AU UNATUMIA CHETI CHA MTU.
JIONGEZE, USISUBILI KUDHALILIKA...
Mkuu Manbad ulipeleka vyeti vihakikiwe? Cha kidato cha nne na sita?. Labda mnatumia cheti kimoja watu wawili.Nacho omba n msaada nn cha kufanya au nianze na hatua IPI maana kwel nmeonewa hata nlio soma nao wanapga simu hawaamin wanacho kiona.
nomaaBaada ya Rais Magufuli kusema majina ya watumishi walioghushi vyeti yaanikwe; sasa yamewekwa hadharani.
Orodha ni hii hapa
kuna mama jirani yangu tumekutana kwenye daladala.kwakuwa ni mtu mzima humuamkia,LEO NILIPO MUAMKIA KANIMWAGIA MANENO BALAA SIKUTEGEMEA! NA MIAKA YA NYUMA ALIWAHI KUNIOMBA NIKAMFANYIE MTIHANI WA KIDATO CHA4 NIKAMKATALIA!! SIJUI ALIKUTA JINA LAKE?Sielewi kama ndo umefungua mtandao ukaona Jina lako kesho utaamka vipi.
ACCESS YA KUFOJIMBONA ASILIMIA 90 NI WATU WA DINI ILE YA WAZUNGU? KUNANI HAPA?
MAJINA YA WANAOCHANGIA VYETI MKUUMkuu....
Unahitaji majina hewa ama unamaanisha wenye vyeti feki..?
NIDA Imeingiaje hapa, umesoma mada? Anaejibiwa aliuliza kwa nini Vyombo vya ulinzi hawamo katika orodha ya vyeti feki!! usikurupuke vyeti vinahakikiwa na NectaAcha uongo, NIDA walikuwa wapumbavu kukuta cheti kimoja kinatumiwa na watu 10 ndani ya taasisi moja?
Utakuwa na matatizo ya akili wewe, soma uelewe jambo kwanza.NIDA Imeingiaje hapa, umesoma mada? Anaejibiwa aliuliza kwa nini Vyombo vya ulinzi hawamo katika orodha ya vyeti feki!! usikurupuke vyeti vinahakikiwa na Necta
Kwa hiyo unataka kusema hawawezi tena kudai haki yao?Tusijitoe akili. issue ya madawa ya kulevya zilikuwa tuhuma ilikuwa haijadhihirika. hapa uhakiki umefanyika watendaji wamejiridhisha pasi na shaka kuwa majina waliyonayo ni sahihi. kwa hiyo ni vitu 2 tofauti
Mkuu jiheshimu tumia busara kidogo na matusi. Mleta uzi hakuna sentensi aliyotaja Chadema. Ila wewe kwa ufinyu wako wa kufikiri umeingiza siasa na hisia.~~~>>>Kuwa mpinzani sio kupinga kila kitu.... Mengine jarbuni kutumia akili zenu...
~~>>>Vijana wa Chadema badala ya kupanua akili nyie mnapanua vidole.. Mwisho mtapanua na makalio....
Ngugu yangu ana cheti orijino cha kidato cha nne na mimi ndiye nilimchukulia pale NECTA sasa nashangaa kwenye orodha amewekwa eti ana cheti feki cha form 4! Ajabu!SASA JINA LA NINI KAMA CHETI ORGIN HUJAWAHI KUWA NACHO AU UNATUMIA CHETI CHA MTU.
JIONGEZE, USISUBILI KUDHALILIKA...
Atarudishwa sidhani kama lengo ni kukomoana. Aende kwa wahusikaNgugu yangu ana cheti orijino cha kidato cha nne na mimi ndiye nilimchukulia pale NECTA sasa nashangaa kwenye orodha amewekwa eti ana cheti feki cha form 4! Ajabu!