Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Hii ndiyo orodha ya watumishi 9000 ya watumishi wenye vyeti feki. Je ni sahihi kuwafukuza kazi ukizingatia mchango walioutoa kwa miaka hiyo waliyoitimikia serikali? Hakuna njia nyingine yoyote inayoweza kufanywa bila kuwafukuza?

Karibuni wadau.
Je,kuna orodha nyingine?
 
Hongera Raisi na Serekali kwa Ujumla wake kwa hatua hii ya kuwatambua na kuchukua hatua stahiki kuwaondoa waliogushi vyeti, na pia hii itatoa fursa kwa watu wengine kupata fursa ambayo ndio wenye haki kutoa mchango wao wenye uweledi kwa taifa na kwa familia zao
 
Wanabodi. Nimepitia account ya FB ya Mwandishi nguli Dotto Bullendu akidai katika orodha ya waliofukuzwa kwa vyeti feki wapo na Ma-DC kadhaa(hakuwataja). nimepitia ile orodha nimewakosa. Naomba anayewajua aweke
hapa. kama hujui husicomment kitu maana naamini utatukana tu.

Naendelea kufanya review nikipata majina na.update hapa


Karibu.

Umeambiwa hao sio watumishi wa umma uhakiki haukuwapitia rejea kauli ya Dada Kairuki
 
Mbona una wasiwasi Mkuu au na Wewe upo nyavuni? Acheni tu muwekwe hadharani ili tuheshimiane vizuri kwani wengi wenu mlikuwa mkitunyanyasa mno humu Kitaani kwa ' Mashauzi ' kibao kumbe hizo ' Nyodo ' zenu zote zilikuwa na msaada wa kutumia Vyeti feki. Karibuni sana Mtaani Wakuu ili tulisongeshe kwa pamoja.

Tutafika tu!
Natamani nikujibu ila basi tu
 
Mngalivijua vyombo mnavyovitaja, wao huhakikiki vyeti hata kabla kuanza mafunzo na mamia tumeshuhudia wakirejeshwa kila intake.
Acha uongo, NIDA walikuwa wapumbavu kukuta cheti kimoja kinatumiwa na watu 10 ndani ya taasisi moja?
 
Kwa ujumla hilo zoezi halina maana tena, na hata hayo majina wabaki nayo tu
Suala si kujua kusoma na kuandika Bali ni kutumia chetu fake kama Bashite! Hiyo ni jinai!
Watanzania hatudanganyiki! Waseme tu kuwa wanamlinda Bashite! Mbona Kihiyo alishtakiwa?
 
Back
Top Bottom