Nimeambiwa na mpangaji mwenzangu kuwa tunatakiwa kuchangia kila mmoja Tsh. 30,000/-

Lihove2

JF-Expert Member
Mar 23, 2018
1,872
2,000
Nimeambiwa na mpangaji mwenzangu kuwa tunatakiwa kuchangia kila mmoja sh.30000/- kila mmoja yaani umeme wa sh.60,000/- ndiyo unatosha kumaliza mwezi eti kwa kuwa kila mmoja ana TV screen na kwamba kwa Siku TV moja inatumia units mbili,naomba anayeujua ukweli aijuze tafadhali!!!

Jichange mkuu hata ujenge chumba chako kimoja uhame hapo.huo ni zaidi ya wizi
 

Emiir

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
24,805
2,000
Muda mwingine tuache utani tumshauri mtu mambo ya msingi na sio kumpotosha, haya mambo ya umeme yanategemea na tarriff mtu aliyopo.

ᵃʳᵉᵉᵐ
 

Mega Mind Nyerere

JF-Expert Member
Aug 10, 2017
1,717
2,000
Nimeambiwa na mpangaji mwenzangu kuwa tunatakiwa kuchangia kila mmoja sh.30000/- kila mmoja yaani umeme wa sh.60,000/- ndiyo unatosha kumaliza mwezi eti kwa kuwa kila mmoja ana TV screen na kwamba kwa Siku TV moja inatumia units mbili,naomba anayeujua ukweli aijuze tafadhali!!!
Kuna jamaa yangu ni mwanasheria ana deal na kesi kama hizo. Njoo inbox nikupe namba umfungulie mashtaka. Anakuhujumu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

UMUNYU

JF-Expert Member
Jan 28, 2017
382
250
Simple. Mwambie msichange ila mnunue kwa zamu. Aanze yeye anunue wa elfu thelathini, ukiisha ndo wewe ununue. Case closed wisely
Asante kwa ushauri nitaufanyia kazi!Tatizo yeye ananilaumu eti TV yangu ndiyo inatumia umeme mwingi kitu ambacho sikumtegemea kuwa mjinga hivyo kwa sababu ni injinia kitaaluma
Sent using Jamii Forums mobile app
 

UMUNYU

JF-Expert Member
Jan 28, 2017
382
250
Muda mwingine tuache utani tumshauri mtu mambo ya msingi na sio kumpotosha, haya mambo ya umeme yanategemea na tarriff mtu aliyopo.

ᵃʳᵉᵉᵐ
Kwa mfano ukilipa sh.10000/-unapewa units 28,sasa hiyo ni tarrif ipi?
 

Nrangoo

JF-Expert Member
May 22, 2017
2,134
2,000
Huwa napata Unit 8 kwa shilingi 1000/- tu , na shilingi 500 wananipa Unit 4
 

Rumi96

JF-Expert Member
Sep 17, 2019
389
1,000
Pambana umtafune, trust me, hata shilingi mia ya umeme hautatoa.

Usije sahau kunishukuru hata vocha ya buku kwa namba 0767212018. Jina Ayubu Kapangwa. Kwa kukupa ushauri mzuri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom