Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,332
- 144,794
Good for you 👏!Mimi nitarejea tena na nitajitokeza.
Nitajitahidi kuhamasisha na yatajibu.
Good for you 👏!Mimi nitarejea tena na nitajitokeza.
Nitajitahidi kuhamasisha na yatajibu.
Wale maiti mliowafukia kwa mafungu kule mlipowafukia mkawafukue na kuwapeleka kwa wapendwa wao wawazike kwa usalama wenuJe, kipindi hiki NDIO tuseme chuki dhidi ya serikali iko kwenye peak kuliko miaka yote TANGU uhuru?
Kumbe uliongea ushubwada hivi, ila a few moments later 😂😂😂Kama historia ndo muongozo wa yanayoweza kutokea huko mbeleni, ukizingatia muktadha, ni kwamba hakutakuwa na maandamano yoyote yale ya maana.
Wanaweza wakaandamana watu wachache sana na katika sehemu chache.
Watanzania sisi bado ni waoga mno.
Najua wengi hawapendi kuusikia huu ukweli.
Sababu kuu ni kwamba ukweli unauma.
Hivyo mtu ukiusema, watu hawapendi kuusikia na wanaishia kukulaumu wewe uliyeusema.
Kusema ukweli si kukatisha watu tamaa.
Badala ya wao kuuchukulia huo ukweli kama motivation, wao wanaishia kukutukana tu.
I love me some naysayers. They are my motivators.
Kamlambe mamako 🖕Kumbe uliongea ushubwada hivi, ila a few moments later 😂😂😂
I will always do my part.Good for you 👏!