Natafuta mwanaume asiyependa makalio makubwa

Natafuta mwanaume asiyependa makalio makubwa

Cha umuhimu uwe na umbo zuri.

Haijalishi una matako makubwa au madogo.
Ila uwe na umbo linaloeleweka kuwa hapa ni kiuno, hapa ni tumbo, na hapa ni chuchu..

Sasa utakuta mwanamke una kitambi kikubwa, huna tako, mnene kupindukia. Una titi limeshuka hadi kiunoni.
Kifua kimeungana na Tumbo.
Dah!

Ukiwa slim bas kila kitu kiwe cha wastan, inapendeza zaidi.
Sawa nimekuelewa, ngoja nibaki na mwili wangu huu huu ambao sina kitambi.
 
Leo nimekutana na video ya mmasai naye anasema anapenda nyash. Kwani hakuna wanaume wanaopenda wanawake vipotable wasio na makalio makubwa?

View attachment 3336482

Na kama wewe ni kama huyo mmasai, kwanini unapenda wanawake wenye makalio makubwa?
Wapo wengi tu,mimi kati ya rafiki zangu 10,6 wanapenda vipotable na mmoja katinyao anapenda wembamba sana.Na anafurahia mno kuwa na vipotable.Mimi hupenda sana kiuno na matako ambayo ni makubwa wastani tu sio majabali
 
Back
Top Bottom