Mtunza siri zako
JF-Expert Member
- Apr 11, 2025
- 586
- 975
- Thread starter
- #81
Asante sana!Kila lakheri kwako.
Asante sana!Kila lakheri kwako.
Napenda kifua kikubwa, nishauri nifanyeje😅😅Sasa kifua kikubwa takko dogo, bro unataka mwanamke au unataka mnazi???
Kweli siwezi kubisha 🥹🥹Sheikh kasema, we nani hadi ubishe 😂😂😂😂
Sawa laazizi 🍑🍑 nitakuja nikutingishie baadaye 😂😂🤣🤣Napenda lisiwe kubwa sana yaani liwe kama lako tu.
Ha ha 😅 majabali ndiyo yakoje?Wapo wengi tu,mimi kati ya rafiki zangu 10,6 wanapenda vipotable na mmoja katinyao anapenda wembamba sana.Na anafurahia mno kuwa na vipotable.Mimi hupenda sana kiuno na matako ambayo ni makubwa wastani tu sio majabali
Baletogwa makalio 😅😅Nawaangalia Nawa~Zoom Halafu Nasema Hii Bhaghosha
By Mzilankende
Nyie wa hivi mna pepo yangu..Mungu awatunze
Zingatia T mbili 😁Napenda kifua kikubwa, nishauri nifanyeje😅😅
Yaani babe unafanya nyeti yangu isimame kwa ukakamavu wa hali ya juu asubuhi asubuhi😋.Sawa laazizi 🍑🍑 nitakuja nikutingishie baadaye 😂😂🤣🤣
T ya tako sio kivile, ukiimiliki ni sawa na kupanda miwa karibu na shule.😅Zingatia T mbili 😁
Nimeamua tu kuwa muwazi 🙈Kazi ipo..!!
Usijali, nakuja kuikalia juu niilaze 🤣🤣🤣Yaani babe unafanya nyeti yangu isimame kwa ukakamavu wa hali ya juu asubuhi asubuhi😋.
Babe ndo maana nakupenda 😋.Usijali, nakuja kuikalia juu niilaze 🤣🤣🤣
Asante, nimefurahi kusikia hivyo 😊Nyie wa hivi mna pepo yangu..Mungu awatunze
Ila takko linapendeza bana yani hata ile ya mbwa inakua 💥🤭T ya tako sio kivile, ukiimiliki ni sawa na kupanda miwa karibu na shule.😅
Basi iambatane na kifua kilichojaa😅😅Ila takko linapendeza bana yani hata ile ya mbwa inakua 💥🤭