matako makubwa mbona hayana kazi yoyote ya kingono?, ila nayaona kama ni inconvenince/obstacle kwa staili zote za jigijigi, ila ni psychological satisfaction, i.e wenye makalio makubwa ni watamu (hypothesis) 😀Leo nimekutana na video ya mmasai naye anasema anapenda nyash. Kwani hakuna wanaume wanaopenda wanawake vipotable wasio na makalio makubwa?
View attachment 3336482
Na kama wewe ni kama huyo mmasai, kwanini unapenda wanawake wenye makalio makubwa?
Siwezi kuweka kwenye hadhara 🙃Hebu liweke tuone huo udogo wake
Huna akiliLeo nimekutana na video ya mmasai naye anasema anapenda nyash. Kwani hakuna wanaume wanaopenda wanawake vipotable wasio na makalio makubwa?
View attachment 3336482
Na kama wewe ni kama huyo mmasai, kwanini unapenda wanawake wenye makalio makubwa?
Sawa genius 🤣🤣🤣🤣🤤Huna akili
Hayana issue niamini mimiNa kama wewe ni kama huyo mmasai, kwanini unapenda wanawake wenye makalio makubwa?
.
Mkuu kwani hizi matako ni unene ? mimi nilidhani ni kitu of its kind sio unene ni matakoHatuwapendi tunawatamani.
Si unaona walio ndoani ni vipotable labda anenepee huko kwa ndoa.
But kuna uhusiano mkubwa sana wa mwanamke mwenye matako makubwa (zigo) kua na steki nyingi kwingine kwenye mwili pia (unene).. kuna wale wana shape za kawaida tu na kishundu kipo ila wachache...Mkuu kwani hizi matako ni unene ? mimi nilidhani ni kitu of its kind sio unene ni matako
Matako na unene huenda pamoja mkuu. Yaani mwili haujajaa nyamanyama afu na matako, yatabebwa na kiuno gani sasa??Mkuu kwani hizi matako ni unene ? mimi nilidhani ni kitu of its kind sio unene ni matako