G'taxi
JF-Expert Member
- Sep 15, 2013
- 6,654
- 8,707
Chana madaftali,panda bus mpaka Igunga Tabora,hapo ndani ndani ya Igunga kuna vijiji vina dhahabu na kuna wachimbaji wadogo wadogo,nenda na wewe kajaribu,huna la maana chuoni wewe!Za jioni wakubwa zangu,
Nina miaka 20 Nasoma Chuo cha Utabibu BUMBULI CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTER naingia mwaka wa pili, nimekuja mbele yenu wakubwa mnipe ushauri nimekula pesa ya ada milioni 2, bila ada siruhusiwi kufanya mtihani wa wizara kichwa kinauma nashindwa kuwaambia wazazi najifikiria kuwadanganya nimekabwa ila nafsi inasita.
Wanawake wamenimalizia hela mpaka najuta full stress tu na kinachoniumiza ni mitihani ya wizara.