TANZIA Mzee Mpili wa Yanga afariki dunia

TANZIA Mzee Mpili wa Yanga afariki dunia

Miezi kadhaa nyuma kuna uzi uliletwa ukitoa taarifa za kifo cha Mzee huyu huyu.

Mods ni kama waliupeleka kwenye settled list kama Muhindi anavyopeleka slips zilizo lost.
Ni kweli kabisa mkuu.

Nami nina uzoefu wa vumi za vifo vya namna hiyo ambazo baadaye hugeuka uhalisia!

Sielewi ni spirit gani ambaye huyazusha ya sirini yanayoenda kudhihirika punde!

Watu wengi wanaozushiwa vifo, siku zao za uhai huwa zishafika mwisho.
 
Ni kweli kabisa mkuu.

Nami nina uzoefu wa vumi za vifo vya namna hiyo ambazo baadaye hugeuka uhalisia!

Sielewi ni spirit gani ambaye huyazusha ya sirini yanayoenda kudhihirika punde!

Watu wengi wanaozushiwa vifo, siku zao za uhai huwa zishafika mwisho.
Kwa Kikwete haikufanya kazi
 
Wakati anaumwa hamkukotokeza hata kupitisha mchango apelekwe nje ya nchi kutokana na mchango wake katika kuchangamana soka la Tanzania
Ameondoka bila.msaada sasanakuja kujikosha hapa kwa maneno yenu awalilahi Rajuni
 
Uongozi wa Young Africans Sports Club umetangaza kutangaza kifo cha Mwanachama wake, Haji Omari Ramadhani Mpili kilichotokea usiku tarehe 27, Septemba 2026 katika Kituo cha Afya cha Wilaya ya Ikwiriri, Mkoa wa Pwani alipokuwa akipatiwa matibabu.

Mazishi yanatarajia kufanyika Septemba 28 majira ya saa 10:O0 Jioni katika Makaburi ya Msikiti mkubwa, Wilaya ya Ikwiriri, Mkoa wa Pwani.



View attachment 3679521

View attachment 3679531
Apumzike kwa amani mzee wetu, alijua kutuchangamsha kwenye siasa za soka la simba na yanga
 
Ikwiriri ni wilaya nyie utopolo? Haya wafu mkazike mfu mwenzenu Ikwiriri ni yetu wasukuma
Halafu kweli. Ikwiriri imekuwa eneo la wasukuma. Kuna siku kulitokea ugomvi kati ya wenyeji na wasukuma. Nikashangaa wasukuma walitake over mji wa Ikwiriri. Mpaka Leo hakujawahi tokea Tena fujo.
 
Uongozi wa Young Africans Sports Club umetangaza kutangaza kifo cha Mwanachama wake, Haji Omari Ramadhani Mpili kilichotokea usiku tarehe 27, Septemba 2026 katika Kituo cha Afya cha Wilaya ya Ikwiriri, Mkoa wa Pwani alipokuwa akipatiwa matibabu.

Mazishi yanatarajia kufanyika Septemba 28 majira ya saa 10:O0 Jioni katika Makaburi ya Msikiti mkubwa, Wilaya ya Ikwiriri, Mkoa wa Pwani.



View attachment 3679521

View attachment 3679531
Yanga ni watani wangu. Nimemtania sana huyu mzee enzi za uhai wake.

Pumzika babu Mpili, ulijua kutuchangamsha na kuweka tabasamu na vicheko kwenye nyuso zetu.

Mbele yako, Nyuma yetu.
Lala vyema na wenzetu waliotutangulia. Sisi wengine tunaishi kama digidigi kwenye nchi tunayoipenda mno.
 
Shabiki Mwandamizi wa klabu ya Yanga Mzee Mpili Afariki Dunia, Mzee Mpili Amefariki Dunia wakati akipatiwa Matibabu katika hospital ya ikwiriri huko Rufiji mkoani Pwani.

Uongozi wa Young Africans Sports Club umetangaza kutangaza kifo cha Mwanachama wake, Haji Omari Ramadhani Mpili kilichotokea usiku tarehe 27, Septemba 2026 katika Kituo cha Afya cha Wilaya ya Ikwiriri, Mkoa wa Pwani alipokuwa akipatiwa matibabu.

Mazishi yanatarajia kufanyika Septemba 28 majira ya saa 10:O0 Jioni katika Makaburi ya Msikiti mkubwa, Wilaya ya Ikwiriri, Mkoa wa Pwani.

Yanga wametangaza kifo cha mwanachama wake...wewe hili la shabiki mwandamizi umelitoa wapi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom