Kipa wa Azam SC afariki kwa ajali ya boda boda

Kipa wa Azam SC afariki kwa ajali ya boda boda

Jannatul Firdaus

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2026
Posts
446
Reaction score
1,113
Kipa wa timu ya vijana chini ya umri wa miaka 20 (U20) ya Azam FC, Iddy Salim, amefariki dunia baada ya kupata ajali ya bodaboda.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Azam FC leo Ijumaa Septemba 11, 2026, kipa huyo alifariki dunia jana katika ajali hiyo.

“Tunasikitika kutangaza kifo cha kipa wetu wa timu ya vijana ‘U20’, Iddy Salim, aliyefariki dunia kwa ajali ya pikipiki jana Alhamisi,” imesema sehemu ya taarifa ya klabu hiyo.

Klabu hiyo imesema mwili wa Iddy kwa sasa umehifadhiwa katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mwananyamala, Dar es Salaam, ambako unaendelea kufanyiwa taratibu za mwisho kabla ya kusafirishwa kwenda Tanga kwa ajili ya mazishi.

“Kwa sasa mwili wa marehemu upo kwenye Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mwananyamala, kwa ajili ya kufanyiwa taratibu za mwisho kabla ya kusafirishwa nyumbani kwao Tanga kwa ajili ya maziko,” taarifa hiyo imeeleza.

Klabu hiyo imeungana na familia ya marehemu katika kipindi hiki kigumu, huku ikitoa salamu za rambirambi kwa ndugu, jamaa na marafiki wa Iddy Salim.
1789132865294.png
 
Pole kwa wanafamilia wote.
Poleni wana soka
 
Sometimes accessibility ya kitu inasababisha matatizo, wakati pikipiki zikiwa ni 110, Honda, Suzuki na Yamaha, zilikua ni ghali na wengi waliokua wanaziendesha walikua ni high profile na wanaojielewa, sasa hivi unahitaji wadhamini wawili tu kumiliki pikipiki, leseni hazizingatiwi na barabara sio rafiki tena kwa waendesha pikipiki, imeshakua chinja chinja.
 
Kipa wa timu ya vijana chini ya umri wa miaka 20 (U20) ya Azam FC, Iddy Salim, amefariki dunia baada ya kupata ajali ya bodaboda.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Azam FC leo Ijumaa Septemba 11, 2026, kipa huyo alifariki dunia jana katika ajali hiyo.

“Tunasikitika kutangaza kifo cha kipa wetu wa timu ya vijana ‘U20’, Iddy Salim, aliyefariki dunia kwa ajali ya pikipiki jana Alhamisi,” imesema sehemu ya taarifa ya klabu hiyo.

Klabu hiyo imesema mwili wa Iddy kwa sasa umehifadhiwa katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mwananyamala, Dar es Salaam, ambako unaendelea kufanyiwa taratibu za mwisho kabla ya kusafirishwa kwenda Tanga kwa ajili ya mazishi.

“Kwa sasa mwili wa marehemu upo kwenye Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mwananyamala, kwa ajili ya kufanyiwa taratibu za mwisho kabla ya kusafirishwa nyumbani kwao Tanga kwa ajili ya maziko,” taarifa hiyo imeeleza.

Klabu hiyo imeungana na familia ya marehemu katika kipindi hiki kigumu, huku ikitoa salamu za rambirambi kwa ndugu, jamaa na marafiki wa Iddy Salim.
View attachment 3668525
Inna lillahi wa inna ilahi rajirun🌹
 
Kipa wa timu ya vijana chini ya umri wa miaka 20 (U20) ya Azam FC, Iddy Salim, amefariki dunia baada ya kupata ajali ya bodaboda.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Azam FC leo Ijumaa Septemba 11, 2026, kipa huyo alifariki dunia jana katika ajali hiyo.

“Tunasikitika kutangaza kifo cha kipa wetu wa timu ya vijana ‘U20’, Iddy Salim, aliyefariki dunia kwa ajali ya pikipiki jana Alhamisi,” imesema sehemu ya taarifa ya klabu hiyo.

Klabu hiyo imesema mwili wa Iddy kwa sasa umehifadhiwa katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mwananyamala, Dar es Salaam, ambako unaendelea kufanyiwa taratibu za mwisho kabla ya kusafirishwa kwenda Tanga kwa ajili ya mazishi.

“Kwa sasa mwili wa marehemu upo kwenye Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mwananyamala, kwa ajili ya kufanyiwa taratibu za mwisho kabla ya kusafirishwa nyumbani kwao Tanga kwa ajili ya maziko,” taarifa hiyo imeeleza.

Klabu hiyo imeungana na familia ya marehemu katika kipindi hiki kigumu, huku ikitoa salamu za rambirambi kwa ndugu, jamaa na marafiki wa Iddy Salim.
View attachment 3668525
Mwananyamala siku hizi ni hospital ya mkoa sio wilaya Tena?
 
Pole kwa familia, Azam na wote.

Bodaboda zinaua sana. Mwaka jana kuna cousin wangu kijana tu na yeye akifariki hivihivi kwa ajali ya bidaboda.
Bodaboda zinaua sana vijana.
 
Tena kuna hizi za CC 180 na kuendelea ni nyepesi halafu zinakimbia vibaya, vijana ndio wanazipenda Sana Kwa kukimbia nazi, ukijikwaa tu ukaanguka Jua ukipona ww lazima uwe mlemavu wa maisha...
 
Back
Top Bottom