Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

Kuna manzi mmoja alikua ananielewa mbaya ! Yaan hivi vitu madogo wakishaonjeshwa hawataki kuacha , kalikua kamemaliza form four ila under 18 na too bad me nilikuta washamvunja tayari sasa sijui alianza lini yani 😂 ! Oya mkiingia huko kwenye visarakasi dogo anajua mbaya ! Tulikulana mara kadhaa kakazama sana asee mpaka nikaona hapa 30 hii hapa ! Na baba ake yule mtu wa visasi asee ni mkali balaa anaweza hata akakuchoma kisu.

Nikaanza ubize kupitiliza yaan nikanuia kabisa napiga chini. Kwa hasira kakaingia kwenye mahusiano na mshikaji mwingine hapo mtaani 😂 wakaposti hadi Tiktok penzi shata shata ! Siku ya siku wakabamba na dogo ghetto la jamaa mara polisi kawekwa ndani asee alikaa , alikula benchi moja safi yaan mpaka wanatatua hii kesi alikaa ndani karibu mwezi mzima na hela karibu Million 3 iliwatoka familia.
Kuanzia hapo mimi hata wakusoma awe anakojoa Soda anakunya Biskuti hapana.

Sasa hivi ni mkubwa ana miaka 23 namega tu kisela , nnachokapenda sio kachoyo.
😄😄😄 Ilitakiwa uwe wewe
 
Nje ya mada, mtoa mada ni vyema ukaenda kula, uoge na ulale kidogo kwa jinsi ulivyo active sijui kama hayo mambo umeyafanya
Umejuaje kama haya mambo sijayafanya?
Umejuaje Niko active muda wote kama sio wewe kuwa active kuniangalia muda wote?
🤣🤣🤣 Mchawi wewe

Au sababu nimekimbia swali lako🤣
 
Wazazi tunafeli kwenye malezi unakuta kitoto cha shule ya msingi kimeshaonja mashine za Kila aina .

Mm nashauri ikitokea Hali kama hii Binti afanyiwe uchunguzi wa kutosha na kama ikigundulika ni mzoefu basi iangaliwe hatua nyingine na sio kumfunga mwanaume miaka 30
 
Hatua gani zimechukuliwa baada ya boda kukutwa na huyo mwanafunzi?

Kama hakuna nipe location na majina ya huyo boda PM na mwanafunzi PM
 
Nipo huku kwa dharura leo kwahio kaa kwa kutulia
Pia napiga spana kwa wasagaji na munaowaunga mkono wote
Kwahio vumilieni tu hakuna namna yaani!!!
Haya bana endelea kumzungushia allah mykundu.

 
Inabana tight nyonyo halafu hawatoi tigo
Thubutuuuu sio wanafunzi hawa wakileo mzee
Ngoja nitafute txt hapa nije niilete yule ke alikua mwanafunzi mwaka jana kamaliza 4m4
Wanafunzi changamoto sana kwanza anakutongoza bila ya aibu 🙌🏿🙌🏿🙌🏿
Mwisho aliniuliza kama nishawahi kupewa m*u*d* bila ya haya
Ningekua kama huyo mwamba ningekua nishapita nae
Ila nikamkimbia wanafunzi wanatisha kaka
 
Utamu na hekaheka watoto bado wabichi chuchu zipo ng"ang'a zimekaza, mtoto ana hemka damu changa, utelezi hado upo wa asili kitu kinabana na joto lakutisha , mishangazi mmepoa kinyama yani chuchu zisha legea zintizama chini zimevutika, joto hakuna misuli ya k isha legea utelezi hakuna yanatoka maji makavu kama ya DAWASCO
Mwandiko wa kibamia pro max
 
Wazazi tunafeli kwenye malezi unakuta kitoto cha shule ya msingi kimeshaonja mashine za Kila aina .

Mm nashauri ikitokea Hali kama hii Binti afanyiwe uchunguzi wa kutosha na kama ikigundulika ni mzoefu basi iangaliwe hatua nyingine na sio kumfunga mwanaume miaka 30
Binti atakuwaje mzoefu bila upande wa pili kuhusika mkuu?
 
Feminism ndo moja ya sababu ilifanya iyo sheria ikatungwa, ni moja ya sheria ya kumkandamiza mwanaume kama zilivyo sheria za talaka kule USA Sister Abigail
Nadhani,na Nia ni kumlinda mtoto wa kike atimize ndoto zake
Lakini wengine ndio vile licha ya kulindwa wanajipeleka.bado Sheria itawaadhibu nyie.
Ni nyie kutumia akili
 
Back
Top Bottom