Kuna manzi mmoja alikua ananielewa mbaya ! Yaan hivi vitu madogo wakishaonjeshwa hawataki kuacha , kalikua kamemaliza form four ila under 18 na too bad me nilikuta washamvunja tayari sasa sijui alianza lini yani 😂 ! Oya mkiingia huko kwenye visarakasi dogo anajua mbaya ! Tulikulana mara kadhaa kakazama sana asee mpaka nikaona hapa 30 hii hapa ! Na baba ake yule mtu wa visasi asee ni mkali balaa anaweza hata akakuchoma kisu.
Nikaanza ubize kupitiliza yaan nikanuia kabisa napiga chini. Kwa hasira kakaingia kwenye mahusiano na mshikaji mwingine hapo mtaani 😂 wakaposti hadi Tiktok penzi shata shata ! Siku ya siku wakabamba na dogo ghetto la jamaa mara polisi kawekwa ndani asee alikaa , alikula benchi moja safi yaan mpaka wanatatua hii kesi alikaa ndani karibu mwezi mzima na hela karibu Million 3 iliwatoka familia.
Kuanzia hapo mimi hata wakusoma awe anakojoa Soda anakunya Biskuti hapana.
Sasa hivi ni mkubwa ana miaka 23 namega tu kisela , nnachokapenda sio kachoyo.