Nyafwili
JF-Expert Member
- Nov 27, 2023
- 6,167
- 15,741
Naomba niungame kwa jina la BABA 🙏🏼🙏🏼Ushaharibu Kila kitu
It's over yani🥹
Naomba niungame kwa jina la BABA 🙏🏼🙏🏼Ushaharibu Kila kitu
It's over yani🥹
Mzee kikwete aliwahi kusema wanafunzi wanaviherehere wanajilengeshaLicha ya Sheria lakini bado tu hamkomi..
Wengine wengi wamefungwa.Ndio kubet ama vipi?
Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao week nzima nyumbani haonekani Wala shuleni haonekani.
Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo.wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba Kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.
Kwa Hali kama hii atarajie Nini?
Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?
Akifungwa atakuwa kaonewa?
😄Naomba niungame kwa jina la BABA 🙏🏼🙏🏼
Sio magufuli?Mzee kikwete aliwahi kusema wanafunzi wanaviherehere wanajilengesha
Washapita wengi.ni huzuniKuna ambao watasema chuchu saa sita
Nikimkamata kwa binti yangu lazima siku hiyo ninywe supu ya mbupu za binadamu 😅Washapita wengi.ni huzuni
Kwa hivyo vitoto?NYEGE ni mbaya sana
😄😄Nikimkamata kwa binti yangu lazima siku hiyo ninywe supu ya mbupu za binadamu 😅
Hatari sana baba anapaswa kumlinda binti yake kwa wivu mkubwa sana
Zimefika.😂 Oya, wasalimie hapo Minjingu mkuu.
Haswaa bwashee kuna binti mmoja nahisi alikuwa below 18 alikuwa muhudumu wa mbeya pazuri aisee, nisingelewa sana ningelipita nae... Ila nahisi wadau walishakitembeza sana pale..Kuna ambao watasema chuchu saa sita
🤣Haswaa bwashee kuna binti mmoja nahisi alikuwa below 18 alikuwa muhudumu wa mbeya pazuri aisee, nisingelewa sana ningelipita nae... Ila nahisi wadau walishakitembeza sana pale..
Alikuwa wa moto sana bwashee🔥🔥🔥
Hiyo ni kipindi nakunywa
utamu wa MAKEBONjoo hapa tuchukue notes BICHWA KOMWE -
Huyo mpumbavu afungwe tu. Alitakiwa afanye "hit and run", sio kumuweka mwanafunzi kinyumba.Licha ya Sheria lakini bado tu hamkomi..
Wengine wengi wamefungwa.Ndio kubet ama vipi?
Kuna binti alikuwa anatafutwa kwao week nzima nyumbani haonekani Wala shuleni haonekani.
Wenzie wako kwenye maandallizi ya kufanya mtihani wao wa form four week ijayo.wakajua kapotea kumbe kafungiwa kinyumba Kwa boda hapohapo mtaani kamgeuza mkewe.
Kwa Hali kama hii atarajie Nini?
Hata kama binti kakukubali unashindwa kutumia akili?
Akifungwa atakuwa kaonewa?
Sasa chuchu saa 6 ni kigezo cha kumuweka mwanafunzi kinyumba mkuu?Kuna ambao watasema chuchu saa sita
Hapana mkuuSasa chuchu saa 6 ni kigezo cha kumuweka mwanafunzi kinyumba mkuu?
Hapana mkuu
Basi hakutumia common sense mkuu.Hapana mkuu
Kajiopolea mke kabisa bila magariHuyo mpumbavu afungwe tu. Alitakiwa afanye "hit and run", sio kumuweka mwanafunzi kinyumba.
Hapo nawatetea wakurungwa wenzangu, vitoto vya 16-19 vitamu haswaaa, ukipiga paipu vinajua kuisikilizia kabisa, shida ya wazee wenzetu wanatuibia mno.Kuna watu hawana utu, hata vitoto vya shule ya msingi wanajisevia......vibaya sana vibaya.