• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mwana JF aaga dunia!

Status
Not open for further replies.
Augustoons

Augustoons

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2007
Messages
411
Points
195
Augustoons

Augustoons

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2007
411 195
Mungu umpokee kwenye nuru ya uso wako mwana jf mpiganaji mwenzetu. Mme mfiwa, BWANA AKUTIE NGUVU, Bwana alitoa bwana ametwaa jina lake lihimidiwe-AMEN.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,086
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,086 0
Rest in eternal peace.
Mme mfiwa, pole sana kwako na familia. I wish you all the strength in the world.
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,759
Points
1,250
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,759 1,250
Ee Bwana utufundishe kuhesabu siku zetu, umlaze mwenzetu huyu mahali pema peponi amin
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,348
Points
1,250
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,348 1,250
Duh, Pole sana mkuu mwanaume uliyefiwa. Tunakuombea Mungu akupe nguvu na ustahimilivu.
 
L

Ledwin

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
225
Points
195
L

Ledwin

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
225 195
Pole sana mme na familia yote ,Mungu akupe nguvu ,MUNGU AMLAZE PEMA PEPONI,AMIN.
 
Alnadaby

Alnadaby

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2006
Messages
506
Points
0
Alnadaby

Alnadaby

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2006
506 0
Sisi wote ni wa Mwenyezi Mungu na kwake tutarejea.Mwenyezi Mungu ampe mapumziko mema.
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
887
Points
500
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
887 500
Msiba umetufika, wa mwenzetu mwanachama
kwa huzuni naandika,msikie wote hima
mioyo yahuzunika,furaha imetuhama
Upumzike kwa Amani,dada yetu Mpenzi

ee bwana ulitoa, binadamu uliumba
na saa umetwaa, ndugu ulompenda
majonzi yametukaa,simanzi imetukumba
Upumzike kwa Amani,dada yetu Mpenzi

Mwenzetu tulikupenda, Kwa michango bodini
Mola naye kakupenda ,akakuita peponi
japo pumzi imekwenda,daima u mioyoni
Upumzike kwa Amani,dada yetu Mpenzi

Sote sisi tunalia, Kumpoteza mwenzetu
Sote twajiinamia, kumuwaza mtu wetu
Mioyo yetu yaumia,imepata kali kutu
Upumzike kwa Amani,dada yetu Mpenzi

Ewe baba mpokee, Mwenzetu huko mbinguni
Ewe Mola mtolee, Adhabu za kaburini
Malaika msichelee, Kumwongoza mbinguni
Upumzike kwa Amani,dada yetu Mpenzi

MAY THE SOUL OF OUR BELOVED SISTER REST IN HEAVENLY BLISS.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,694
Points
1,250
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,694 1,250
Jamani pole sana kwa kumpoteza mwa JF. Hili ni pigo hapa. Pole nyingi pia kwa mme uliyempoteza mke. Huu ni wakati wake mgumu. Lakini jipe moyo. Na uwe na faraja ya Mungu mwenyewe.
 
C

Choveki

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2006
Messages
449
Points
195
C

Choveki

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2006
449 195
Pole sana Ndugu mfiwa!,
Wafiwa wote poleni ikiwa ni pamoja na wana JF. Tumeondokewa na mpiganaji mwenzetu. Ila tufahamu kuwa yeye ametutangulia tu katika hiyo safari.
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,752
Points
1,500
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,752 1,500
Mkuu mme uliyefiwa,
I truly feel for you, pole sana mkuu
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,914
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,914 2,000
Poleni sana kwa msiba huu mzito
Mungu mwenyewe aliye Faraja, awafariji
Awatie nguvu na kuwasimamia
Na ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi.

Amin
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,964
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,964 1,225
Sisi tulimpenda ila mwenyezi Mungu kampenda zaidi yetu ndo maana kamwita kwake....
Bwana uilaze mahala pema peponi Amina..
Pole sana ndugu wa marehemu katika kipindi hiki kigumu..
 
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,102
Points
1,225
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,102 1,225
Members nimetoka msibani muda sio mrefu.Nimeongea na Max akirudi atutangazie utaratibu mzima wa Kumuaga dada yetu ili kwa yule atakaye kuwa na nafasi tujumuike pamoja.

Bwana ametoa na bwana ametwaa,jina la Bwana libarikiwe.
 
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
380
Points
0
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
380 0
Pole sana Bwana mfiwa kwa Msiba mzito uliokukumba..poleni sana na wana JF wote kwa kupotelewa na kamanda wetu tunayeamini kuwa mchango wake ulisaidia sana kwa namna moja au nyingine kuendeleza gurudumu ya kutaka kuona mwangaza katika nchi yetu. may her soul Rest In in Peace.. AMEN.....!!
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,250
Points
1,225
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,250 1,225
pole kaka mfiwa na familia yako yote kwa ujumla....mpo kwenye sala zangu!! mwenyezi mungu amrehemu marehemu, amin.
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,586
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,586 0
Pole kwa mme mfiwa na familia nzima katika kipindi hiki kigumu...Mwenyezi Mungu amlaze mahali pema peponi.
Amin
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,586
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,586 0
Pole kwa mme mfiwa na familia nzima katika kipindi hiki kigumu...Mwenyezi Mungu amlaze mahali pema peponi.
Amin
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 0
Pole sana nzugu yetu (mme) mwenzetu katangulia tu sisi tuko nyuma yake.....allah akbar
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,406,786
Members 532,480
Posts 34,526,965
Top