Mwana JF aaga dunia!

Status
Not open for further replies.

Dua

JF-Expert Member
Nov 14, 2006
3,119
2,000
Pole mkuu tumwombe mwenyezi mungu atujalie tuweze kumaliza maisha yetu hapa duniani salama bila kugeuka mafisadi na choyo ambayo huwezi kuibeba.
 

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Apr 22, 2006
2,384
2,000
We entrust our Sister to the Mercy of God. We implore the Lord to guide, protect and console her family.

I have read ALL the condolence messages on this thread. They illustrate one thing over and over again; we are men and women of deep faith. We all have posted prayers here.

When we are born, we enter into time. When we die, we enter into eternity. The same eternity that was there before we were born, and indeed before the beginning of time. So, death is the end of our presence in history, and the beginning of our real life, which is eternal life.

It is my ardent prayer that this philosophical consideration may shed some light on the meaning of what has happened, and in so doing, lighten the pain.

Augustine Moshi
 

mwanatanu

JF-Expert Member
Jan 22, 2008
853
225
Poleni sana Mkuu na familia. Tunamwombea Mwenyezi Mungu amweke mahali pema peponi AMEEN
 

BiMkubwa

JF-Expert Member
Jan 9, 2007
530
195
Poleni wafiwa. The following song was sang by Aaron Neville I dedicate to your memory.

Lay down my dear SISTER, lay down and take your rest
I want to lay your head upon your savior's breast
I love you, but jesus loves you best
I bid you goodnight, goodnight, goodnight
I bid you goodnight, goodnight, goodnight

Lay down my dear SISTER, lay down and take your rest
I want to lay your head upon your savior’s breast
I love you, but jesus loves you best
I bid you goodnight, goodnight, goodnight
I bid you goodnight, goodnight, goodnight

Lay down my dear SISTER, lay down and take your rest
I wanna lay your head upon your saviors breast
I love you, but jesus loves you best
I bid you goodnight, goodnight, goodnight
I bid you goodnight, goodnight, goodnight​
 

Kafara

JF-Expert Member
Feb 17, 2007
1,393
1,225
pole mkuu na familia yako. mola awape nguvu na faraja.
namuombea marehemu mapumziko mema
 

Kichuguu

Platinum Member
Oct 11, 2006
8,962
2,000
Kazi ya mungu haina makosa; alitoa na amechukua. Tunamshukuru sana mungu wetu kwa kumpa kiumbe huyo uhai uliomwezesha kutoa michango yake ya mawazo hapa JF na kuhudumia jamii yote na familia yake kwa ufanisi; tumwombe mungu huyo atoe faraja kwa wafiwa na kupumzisha roho ya merehemu kwa amani pema peoponi.

"HAKUNA AJUAYE SIKU WALA SAA"

======================

BTY: Kama kuna anayejua identity ambayo merehemu alikuwa akitumia hapa JF, atufahamishe; just out of curiosity.
 

Mgumu

Senior Member
Nov 3, 2006
112
0
Haleluya!!!!!!

Kazi ya Mungu haina makosa, dada yetu amemaliza kazi...amekwenda kupumzika, tulimpenda sana lakini Mungu amempenda zaidi... jina lake lihimidiwe.

Tumuombe Mungu amjalie mume wa marehemu jasiri, busara na hekima katika kipindi hiki kigumu cha majonzi.

Nasi tulio baki siku yetu yaja tena yaja upesi, Tumuombe mwenyezi Mungu atujalie, ili siku tutakapoliza kazi tukapumzike kwa amani.

Tulitoka kwa udongo ma tutarudi kwa udongo, hapa duniani tu wapitaji...

Pole sana mkuu
 

MwanaHaki

R I P
Oct 17, 2006
2,401
1,225
Invisible,

Innalillahi wa Innalillahi Raaj'un!

Mola amlaze pema marehemu. Amin.

./Mwana wa Haki
 

Mutu

JF-Expert Member
Mar 30, 2008
1,331
0
Pole kwa ndugu na jamaa na tunawaombea nguvu na ujasiri ktk kipindi hiki cha majonzi
 

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Nov 21, 2007
2,949
2,000
May the Almighty God the Lord rest her soul in peace. Bwana alitoa, Bwana ametwaa na Jina lake Lihimidiwe; na Mwenyezi Mungu awafariji Mumewe pamoja na Familia. Ameni.
 

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Oct 9, 2007
320
225
Ni njia yetu sote. tuzidi kujitakasa kwa ajili ya Ufalme wa Mbinguni maana wale wote waliotutangulia ktk haki tutawaona.
 

Albedo

JF-Expert Member
Feb 24, 2008
5,560
1,195
Bwana ametoa,bwana ametwaa,
Kazi ya bwana hakika haina makosa,
Kila alitendalo bwana, lina makusudi makuu kwa mja wake,
Jina lake yeye, hakika litahimidiwa

Dada yetu, wifi yetu, shemeji yetu ametutoka,
Hili ni pigo kwa Familia ya JF na watanzania wote,
Tangulia mpendwa wetu, nasi twafata njia moja,
Sisi sote ni mavumbi, na mavumbini tutarudi.

Pole sana kaka FD, wana JF twakuombea,
Katika Majonzi twalia pamoja,hakika pokea zetu pole,
 

Mwakilishi

JF-Expert Member
Jan 31, 2007
484
195
RIP mwanaJF mwenzetu, tunawaombea faraja ya Mungu wanafamilia wote katika wakati huu mgumu. Tuko pamoja!
 

Mpita Njia

JF-Expert Member
Mar 3, 2008
7,006
1,225
Raha ya milele umpe ee Bwana, na mwanga wa milele umwangazie. Apumzike kwa amani. Amina
 
Status
Not open for further replies.
Top Bottom