Shemzigwa
Joined
Likes
1

Profile posts Latest activity Postings About

  • K
    ccm wanaamini kuwa wataendelea kutawala kwa ujanjanja.
    G
    mi naomba kusema no success without suffer watanzania tukubali kuumia ili tuweze kupata haki ye2 kutoka kwa hawa ccm
    Z
    Huyu dogo ni wa mitaa ipi hapa bongo/ughaibuni analiharibu hekalu la bwana. Mkatazeni atazeeka akifikia miaka mitano.
    Z
    Hallow jamaa zangu wa Jamii Forum nashangaa kumwona dogo anasherehekea kuufunga mwaka na sigareti kama sikosei lazima mzazi wake mmoja atakuwa anakamua na kumeza moshi wote.
    G
    hello shemzigwa how are u its me shegilla
    Kesa
    Haka kajamaa ungekawekea chimney. Wakulima wa tumbaku huko Tabora watakagombania kama mpira wa kona
    Kesa
    Aisee kuna mwana JF anaitwa Ngoshwe. Mpe tayhadhari asikae karibu na Mnyau!!!???
    Kesa
    Nafurahi kama anaogopa hii mizizi. Naogopa asije akaniomba ni muawshie sigara halafu mizizi ishike moto!!!?? Huduma yenyewe ya fire unaijua
    Shemzigwa
    Tatizo wewe unamtisha na hiyo mizizi ya mdomoni
    Shemzigwa
    heheh enhe zumbe...huyu mtoto kaanza kuvuta toka tumboni sasa keshazoea hehehe
    Kesa
    Ni vema Dogo akawekewa air cleaner puani maana anavuta oxygen iliyokuwa polluted.
    Kesa
    Zumbe Shemzigwa, Huyu Dogoi kujua kam tumbaku inalimwa Tanzania maana anaweza kuamuru watu wasilime mazao mengine zaidi ya tumbaku ili aendelee kupuliza. Niliadimika mno sasa nimerydi kwa kasi
    Kesa
    Halloo Shemzigwa. Hii picha yako imeniacha hoi. Huyu jamaa akifikisha miaka kumi atakuwa anapiga pakiti ngapi kwa siku?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…