Ngai Moko
JF-Expert Member
- Mar 21, 2016
- 1,405
- 1,877
kisulisuli?!Kuna tatizo la kiufundi mwaka Huu ngoja nisubirie 2020
Pole sana ndugu.Da ulikuwa mwaka mgumu sana kwangu nimempoteza mwangu , nimempoteza dada yangu, nikaibiwa pikipiki mbili hakika ulikuwa mwaka mgumu sana ...
Pole sn mkuu,Mungu ni mwema ukimtumainia yeye atakuvusha na kukubariki pia.Da ulikuwa mwaka mgumu sana kwangu nimempoteza mwangu , nimempoteza dada yangu, nikaibiwa pikipiki mbili hakika ulikuwa mwaka mgumu sana ...
Huu mwaka shetani amefanikiwa kucheza na familia yangu.....dah..
Ameirarua vipandevipande.....ila namshukuru Mungu kwa uhai....familia ya watoto watatu kwishney...
Sasa itabidi nitafute Foreigner tu....from Asia or Europe.
Hongera naona unatamani ndoaKuna tatizo la kiufundi mwaka Huu ngoja nisubirie 2020
Pole ndugu yangu,ni kipindi kigumu sn lakin usikate tamaa. Mungu aliyekubariki awali bado yu hai,endelea kumtumainia hatakuacha.Pole sana kiongozi, tupo wengi tulioomba huu mwaka upite tukiwa hai tu. Kwa kweli ulikuwa mwaka tasa kwangu. Nimepoteza vingi vya thamani mwaka huu, kazi ya 2.4m take home plus kushinda mahakamani mwaka mzima kwa kesi ya madai ya kutungwa. Kikubwa kutenganishwa na mwanangu mpendwa, hakika sitakusahau 2019.
Hongera,Mshukuru Mungu na uchukue hatua kujitunza na kujilinda.nimefanikiwa kupima UKIMWI mwaka huu I see na nimekutwa na negative result...
Sent using Jamii Forums mobile app