rr4
JF-Expert Member
- Mar 19, 2015
- 3,965
- 5,894
Job imepeperuka .....am jobless
Job imepeperuka .....am jobless
Umeona eeehkisulisuli?!
Hili dili gani?Baada ya kufika daslam,tuka vuka boda SA kupiga dili moja Kali sana mpaka sasa tuko orange groove hapa Jo'burg mambo ni faya..Tumepiga mpunga Wa kutosha wiki kama mbili hivi nitarejea daslam na ka vw golf kisha nirudi zangu kuvua kijijini kwetu da maisha ya SA si mchezo full bata ..mwakani tena panapo majaaliwa.
Ok sorry,nimeona kwenye post za chini. Ila usikate tamaa mkuu,huo sio mwisho wa maisha bado una nafasi ya kufanikiwa tena.Job imepeperuka .....am jobless
1.Nimefanikiwa kula tunda kimasihara
2.bado Afya ya pair zangu mbili za vitenesi ni imara
Pole Mkuu..Da ulikuwa mwaka mgumu sana kwangu nimempoteza mwangu , nimempoteza dada yangu, nikaibiwa pikipiki mbili hakika ulikuwa mwaka mgumu sana ...
Kuna tatizo la kiufundi mwaka Huu ngoja nisubirie 2020
Mkuu acha tu. Mwanamke anatamani usiwe unatoka kwasababu ya migubu na kutokujiamini? Yan unampa furaha asubuhi ikifika mchana anaamua kuanza kuleta malalamishi yaliopita mpaka mtu unashangaa hivi huyu ana akili timamu? Amelogwa? Dah kuna gubu si za dunia hii walah!Pole sana mkuu piga kazi mwisho wa siku atajuta!
Kuoa