Elon SpaceX
Senior Member
- Jul 26, 2019
- 127
- 261
Ni mwaka ambao nitaukumbuka nimepindua meza kibabe sana.
Pole sana kiongozi, tupo wengi tulioomba huu mwaka upite tukiwa hai tu. Kwa kweli ulikuwa mwaka tasa kwangu. Nimepoteza vingi vya thamani mwaka huu, kazi ya 2.4m take home plus kushinda mahakamani mwaka mzima kwa kesi ya madai ya kutungwa. Kikubwa kutenganishwa na mwanangu mpendwa, hakika sitakusahau 2019.
Kuna kipindi nilitamani niamuke niwe nimekufa ulikua mwaka wamajaribio ya kupima imani yangu kwa mola angu ila tunamshukuru Mungu kugundua kwamba sio kila anae kuchekea anae kusalimia unae ishi nae anakutakia mema, nashukuru Mungu hu mwaka nimezidisha upendo kwa mama angu na watoto wangu wakuzaa, period.Pole sana kiongozi, tupo wengi tulioomba huu mwaka upite tukiwa hai tu. Kwa kweli ulikuwa mwaka tasa kwangu. Nimepoteza vingi vya thamani mwaka huu, kazi ya 2.4m take home plus kushinda mahakamani mwaka mzima kwa kesi ya madai ya kutungwa. Kikubwa kutenganishwa na mwanangu mpendwa, hakika sitakusahau 2019.
Pole sana. Hayo yote ni MAPITO na yana MWISHO kwani mimi naamini HAKUNA JAMBO LISILO NA MWISHO!Da ulikuwa mwaka mgumu sana kwangu nimempoteza mwangu , nimempoteza dada yangu, nikaibiwa pikipiki mbili hakika ulikuwa mwaka mgumu sana ...
Nashukuru mungu nimenunua ka gari na nimeweza kusave mil 4 bank
Na wewe kujifungua salama ingawa ulisahau kubeba nyembe na gloves.kuvivurumisha vyama vya upinzani hadi vikakosa kiti hata kimoja uchaguzi serikali za mitaa
Yani umekwangua vuzeliiii la kwenda kwa 0713?Nimefanikiwa kufanya njia ya kwenda msalani isiote nyasi
Da ulikuwa mwaka mgumu sana kwangu nimempoteza mwangu , nimempoteza dada yangu, nikaibiwa pikipiki mbili hakika ulikuwa mwaka mgumu sana ...