Diana Spencer
JF-Expert Member
- Nov 14, 2018
- 3,611
- 5,172
Dahhhh....
Nakwede hebu nipe chimbo tamu hapa mujini...!nna kiu😎!hahahahhha, cheka uongoze siku za kula ugali mwaya!
Machimbo Mwanza ni mengi, inategemea wewe unataka chimbo la vigezo vya aina gani! na location pia.Nakwede hebu nipe chimbo tamu hapa mujini...!nna kiu😎!
Chimbo classy..lisilo na oya oya sana!nilipita tu diamond nilipapenda!kwingine?Machimbo Mwanza ni mengi, inategemea wewe unataka chimbo la vigezo vya aina gani! na location pia.
Diamond hapo Kona ya Bwiru sio! Ukiwa na muda hata sehemu za Nyasaka pale Bundesiliga pia sio pabaya sana na "vyumba" vipo vizuri. hahahahahChimbo classy..lisilo na oya oya sana!nilipita tu diamond nilipapenda!kwingine?
Diamond hapo Kona ya Bwiru sio! Ukiwa na muda hata sehemu za Nyasaka pale Bundesiliga pia sio pabaya sana na "vyumba" vipo vizuri. hahahahah
Hata Villa Park kuna samaki pia kama uko mitaa ya Kirumba, Ghana, KitangiriYes kona ya bwiru!hahhaha..sihitaji chumba leo mvua hii inaboa !nikale samaki na kilaji!
NyakatoHata Villa Park kuna samaki pia kama uko mitaa ya Kirumba, Ghana, Kitangiri