Hawa jamaa wana masihara na njaa zetu aiseeSasa uzi si utakosa stelling mkuu
Songa mbele mpaka kwenye geto la BICHWA KOMWE -Akaaa. Kama hamna umuhimu wa kujibizana na kuanza kupanic unakuta huyooo nasonga zangu mbele
Achana nao mkuu. Sisi tubaki kwenye topic.Tatizo la baadhi ya watu humu ni kujifanya wajuaji, kila uzi wao wamo tu. Huu ni uzi wa kupashana habari za monthly salary kwa wahusika tu. Sasa unakuta mtu hahusiki ila anataka kuleta ligi ligi za kijinga. Kwani mmezuiwa kuanzisha uzi wa wachuuzi?
Wana hisia kali sana kama Malaya wa barHawa jamaa wana masihara na njaa zetu aisee
Sio kila mtu amini kile unachoona wewe sahihi.Kwenye context ya hapa - kutoboa ni kwamba mishahara inakutana,yaani kabla wa mwanzo haujaisha mwingine ushaingia.....Lets assume unachukua mlio ambao umeingizwa tar 23 June ,unasonga nao hadi kufikia tarehe 23 July bado kuna hata vilaki na ushehe bado vipo vinapumua.
Sawa mkuu ,umeeleweka ,ngoja tuone kesho kama miamala itasoma.Sio kila mtu amini kile unachoona wewe sahihi.
Sio lazima wotee tuwe na Side hustle.
Wapo wanaotegemea mshahara tu na unawatosha kabisaaa.
Yaani hizo kopakopa ambazo wewe unazishangaa yeye kwake ni MAISHA YA KAWAIDA.
#YNWA
#YANGA_BINGWA
Wewe umetokea wapi kwenye uzi huu,inshort una bore,tuliza ushauriKwenye context ya hapa - kutoboa ni kwamba mishahara inakutana,yaani kabla wa mwanzo haujaisha mwingine ushaingia.....Lets assume unachukua mlio ambao umeingizwa tar 23 June ,unasonga nao hadi kufikia tarehe 23 July bado kuna hata vilaki na ushehe bado vipo vinapumua.
wazee wa cpa waje walete ufafanuzi kwenye hiliKwani makato yakishapita hizo zilizobaki ambazo zinakuja kwenye Account zinakuwaga wapi wakuu!? Bank au Hazina au nini yaan maana sielewi elewi kabisa m!!
Sawa mkuu....Ukiingia nitawa-update mapema tu.Wewe umetokea wapi kwenye uzi huu,inshort una bore,tuliza ushauri
Mkuu aiseeeh kuna mambo yanachanganya sana basi tu hapa tunakwepana na Maza house kama Polisi na Kibakawazee wa cpa waje walete ufafanuzi kwenye hili
Mbona povu linakutoka? Mtu hela yake mwenyewe unampangia matumizi wewe kama nani? Au unataka hiyo 200k upewe wewe?Nyie ndio wale wanaume wapumbavu washamba wa mapenzi, yaani unatumia 200k kupata utelezi ambao wenzako wanamla huyo demu kwa chips kavu na soda na wengine wanamla bure na nauli anajilipia.
Wewe bado mtoto utakuwa umebalehe juzi.
Halafu VETA juzi walitangaza ajira kibaoo ajira portal.Mkuu kwenye mashirika tyme apply sanaa, hatimae tupo huku w
Je mkufunzi wa Veta na wale wa fdc ngazi ya diploma wenyewe scale yao ipoje?
TGS CNaomba kuuliza Technician alie ajiriwa wizarani na yule wa halmashauri wanalipwa bei gani?
Mwambie kuna mchongo unausikiliziaMkuu aiseeeh kuna mambo yanachanganya sana basi tu hapa tunakwepana na Maza house kama Polisi na Kibaka