Wewe jamaa si ulisema ni ajira mpya?Makato tayari huku vipi huko?? Watumishi
Uzi wa matajiri wa mwisho wa mwezi, foleni lazima ziongezeke.Kupata nini
katiba mpya?
Ninj
Watz wameridhika na huduma mnazowapa?Karibuni tumdai Mdeni wetu
Sasa Jobless anakipi kinachokutana cha week moja hadi nyingine?Kuna watu mnafanya kazi tu ili msionekane majobless ila kiuhalisia nyinyi mpo kapu Moja yaan majobless promax.
kama mshahara wako hauwezi kukutana na mshahara wa next month huna tofauti na jobless.
Naona mama Samia anawaongezea nguvu kazi ya kufa mutu.Atulipe tuachane nae hadi mwezi mwingine tena🤣🤣
Haijawahi kutokea. Mara nyingi sijawahi maliza mwezi bila Salary Advance.Hivi mshahara wako ulishawahi kukutana na mshahara wa mwezi uliopita??
NAtabiri tu hii ngoma mnapokea trh 24Leo kazini siendi nna buku 2 Bora ninywe chai tu
Sipendi mshahara weekendNAtabiri tu hii ngoma mnapokea trh 24
Wiki eeeh..,.. wakati MSHAHARA umeshaisha kabla haujaingia.....Wiki yetu wiki yetu.
Wakuu punguzeni ushauri wa namna ya kutumia vibunda vyetu.
Ndio Uzuri wa huku mafijijini .... Ofisini ni mwendo wa reggae(kutembea)....Leo kazini siendi nna buku 2 Bora ninywe chai tu
Ila mambo ya salary advance nilishaga goma kabisa hata kuchungulia, nasikia ni addiction sana, ukichukua mara ya kwanza ujue ndio basiii tenaaHaijawahi kutokea. Mara nyingi sijawahi maliza mwezi bila Salary Advance.
Tulia dawa ikuingie mpaka alhamisiNipo nawakopa kahawa hawa wazee wa mtaa, ukitoka tu mnishtue.
Halijakukuta masta.Ila mambo ya salary advance nilishaga goma kabisa hata kuchungulia, nasikia ni addiction sana, ukichukua mara ya kwanza ujue ndio basiii tenaa