Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,262
- 64,378
Unatuachaje achaje?NMB mitano tena, tukutane July 23
Unatuachaje achaje?NMB mitano tena, tukutane July 23
Sisi bakabaka tumeshasahu kabisa kama tuliwekewa lini.Tatizo halikimbiwi mkuu, suluhisho ni kupata hela tu, vipi mshahara bado haujatoka?
Mi nipo hapa kwa mangi najipigisha stori za simba na yanga, angalau aweze kunikopesha ata robo kilo ya maharage.Sisi bakabaka tumeshasahu kabisa kama tuliwekewa lini.
Leo sio siku ya maharage....subiri pesa ya nyama inakuja...HeheheheMi nipo hapa kwa mangi najipigisha stori za simba na yanga, angalau aweze kunikopesha ata robo kilo ya maharage.
Hamna kituCRDB pakavu sijui nyie
Be patient man, karibia wote wameshapata haki yao. Itakuwa wewe hujakamirisha masuala ya permis.Mi nipo hapa kwa mangi najipigisha stori za simba na yanga, angalau aweze kunikopesha ata robo kilo ya maharage.
Aisee🙌😁Nisipopata hela leo, mke ananikimbia, amechoka kula majani
Hakuna hicho kipengele cha pepmis kwenye mshaharaBe patient man, karibia wote wameshapata haki yao. Itakuwa wewe hujakamirisha masuala ya permis.
Kama kingekuwepo hicho kipengele mbona wengi tungekosaHakuna hicho kipengele cha pepmis kwenye mshahara
Benki ganiShwaaaaaa Ngoma imetiki....... Cearadebee......
Tukutane July 23.
Unadanganya mbona ulinipa mwongozoMm nafundisha kiswahili na history
Naona upo kwa ajili ya kutukana et..?Ngese kabisa
Hata NMB angalia a posti namba 6857 bado wanalalamikaCRDB wanataka kuzua taharuki
NMB naona leo wamenikumbuka, Huwa napata wa mwishomwisho, Sina hata mzuka sababu nikifanya kidogo tu, madogo Julai shule haw
Nilipo,NMB wamewekewa mapema tuHata NMB angalia a posti namba 6857 bado wanalalamika