Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Yani mtu secretary alipwe 3m eti kisa taasisi, na taasisi zenyewe hawazitaj wanatuona sisi sijui wapumbavu

Taasisi wanazolipa vizur zote tunazijua na tunajua wanalipaje pia
Utajiwe ili iweje..
Muanze kuropoka hovyo kwamba watu fulani wanalipwa zaidi ya unacholipwa.
 
Jamaa anabisha kizembe sana na nikwasababu hajakutana na watu labda.

Ninae mazaa ni secretary NSSF mshahara wake akikuonyesha unaweza zimia na elimu yake ni Diploma tena kaipata mwaka juzi so hiyo scale alikuwa nayo ya Elimu ya cheti tu...
Imagine alichukua mkopo 200M na akikatwa bado anapata 2M+
Lack of exposure is his number one enemy.
 
Nakuonea huruma sana mkuu.
Endelea kuamini hivyo, ila ukijua moja watu wanajua 10...
Shida mitaani tumezungukwa na watumishi wengi wa TAMISEMI ndio maana unaona hizi stori za kusadikika.
Stori yako imekaa kichaichai, halaf usichokjua kuna walimu wanalipwa 3m+ hapa kuna mambo mengi yanachangia

Lakn stor yako imekaa kuchangamsha genge yan mtu ndo aanze kaz alipwe mshahara wa kukopa 200m na awe anabak na 2m+ et kisa yupo nssf

Huku si wangejaa watoto wa mbogamboga tupu

Achen uongo wa kijinga
 
Stori yako imekaa kichaichai, halaf usichokjua kuna walimu wanalipwa 3m+ hapa kuna mambo mengi yanachangia

Lakn stor yako imekaa kuchangamsha genge yan mtu ndo aanze kaz alipwe mshahara wa kukopa 200m na awe anabak na 2m+ et kisa yupo nssf

Huku si wangejaa watoto wa mbogamboga tupu

Achen uongo wa kijinga
Wapi nimesema ndio kaanza kazi??
 
Stori yako imekaa kichaichai, halaf usichokjua kuna walimu wanalipwa 3m+ hapa kuna mambo mengi yanachangia

Lakn stor yako imekaa kuchangamsha genge yan mtu ndo aanze kaz alipwe mshahara wa kukopa 200m na awe anabak na 2m+ et kisa yupo nssf

Huku si wangejaa watoto wa mbogamboga tupu

Achen uongo wa kijinga
Wewe jamaa kweli umevurugwa.
Mwanzo ulikata kwamba hakuna wanaolipwa m 3 + . Sasa unaanza kuingia kwenye mfumo taratibu
 
Sina hakika.

Ninao jamaa zangu wanafanya kazi MOI, huwa naona mishahara yao ina ongezeko kama la Laki 2 tu mbele.

Labda Posho.
Daktari(MD) wa taasisi anaanza na PMGSS 8.1 ni 2.1 M,Daktari mwenye masters ya miaka minne aliyepo kwenye taasisi hawez kupokea 2.5 M inazidi atakuwa kwenye pmgss 11 hiv
 
Utajiwe ili iweje..
Muanze kuropoka hovyo kwamba watu fulani wanalipwa zaidi ya unacholipwa.
Hakuna siri ww kiaz kila taasisi inajulikana inalipaje salary scale hata CHATGTP zipo za kila taasisi
 
Wewe jamaa kweli umevurugwa.
Mwanzo ulikata kwamba hakuna wanaolipwa m 3 + . Sasa unaanza kuingia kwenye mfumo taratibu
Nimesema lecturer PhD holder ndo anaanza na 3m+ labda kama unaugonjwa wa kupoteza kumbukumbu
 
  • kwa hiyo unataka kubisha?
  • unafikiri mishahara na posho kwenye utumishi wa umma vinafanana?
  • kuna taasisi officer Jr salary scale ni hiyo 2.9m.
  • Tafuta exposure, kuna taasisi wanalipa extraduty 1.8m per month
Mkuu mimi nakuamini, hata hizi taasisi ambazo watu wanadai zina njaa, njaa ipo kwa watu wa chini. Hiyo communication allowance ambayo mdogo wako anapokea laki moja kuna watu wanapokea 1m 😬😬😬 utajua hujui
 
Nakuonea huruma sana mkuu.
Endelea kuamini hivyo, ila ukijua moja watu wanajua 10...
Shida mitaani tumezungukwa na watumishi wengi wa TAMISEMI ndio maana unaona hizi stori za kusadikika.
Mbona inafahamika, kuna Taasisi ambazo zinatumia mapato yanayokusanywa kujipangia viwango vya mishahara tofauti hasa kupitia Bodi za wakurugenzi wao.

Ila sioni kama hiki kitu kinaweza kudumu miaka 10 mbele.

images (1).jpeg
 
Daktari(MD) wa taasisi anaanza na PMGSS 8.1 ni 2.1 M,Daktari mwenye masters ya miaka minne aliyepo kwenye taasisi hawez kupokea 2.5 M inazidi atakuwa kwenye pmgss 11 hiv
Inakuwaje Daktari wa taasisi apokee 2.1M, halafu Diploma apokee laki 9?
 
Back
Top Bottom