Tafuti ujuzi.Hata hiyo najulia wapi mie sijasoma sana ni form 2 basi
Waingereza wanaita blue color jobs.
Ufundi wowote kama kujenga, welding, bomba, kupaua, aluminium.
Usikae kizembe
Tafuti ujuzi.Hata hiyo najulia wapi mie sijasoma sana ni form 2 basi
Ah sawa sawa broNdio mkali. Main task 1 hafu subs kama nne hivi. Sema nyingi ni routine kwahiyo sio ngumu ata.
Bado hatujapokeaAcha ubishi weweee Wanajeshi wamepokea mshahara tarehe 20 ucku
Sina hakika.Akienda hospital kama Benjamin mkapa,Muhimbili,ORCI,JKCI scale za kitaasisi anafika mpka 3.5 M
Sasa kwanini niweke slip?Weka salary slip.
Maelezo yasiwe mengi.
👇👇
Huu hapa ni mshahara wa Daktari Bingwa, aliyekaa darasani miaka 10.
View attachment 3613191
Anaonewa!Weka salary slip.
Maelezo yasiwe mengi.
👇👇
Huu hapa ni mshahara wa Daktari Bingwa, aliyekaa darasani miaka 10.
View attachment 3613191
Kalale MzeeSasa kwanini niweke slip?
Toka kwa shemejMwenye hii take home Kwa tamisemi ni principal officer
Mdogo wangu kaajiriwa kwenye taasisi Fulani analipwa 2.9m basic, anapata extra duty 1.02m, housing allowance 500,000/, communication allowance 100,000/-, transport 400,000/- lakini Bado na yeye analia mshahara ukichelewa.
Siyo kuonewa.Anaonewa!
Unaonekana upo kwenye eneo ambalo hauwezi kuona salary scale za watu. Ila elewa kwamba wapo wanaovuta zaidi ya m3. Hutaki acha.Hizi ni stori za vijiweni bana.
Mishahara ya serikali haizidi milioni 3 kwenye mfumo rasmi, ukiacha na watu wachache sana wanaopata mishahara binafsi.
Hata Mbunge hazidi milioni 5.
Kinacholeta tofauti ni POSHO na ALLOWANCE
Daktari sio kipimo cha watu wanaolipwa mishahara mikubwaWeka salary slip.
Maelezo yasiwe mengi.
👇👇
Huu hapa ni mshahara wa Daktari Bingwa, aliyekaa darasani miaka 10.
View attachment 3613191
Na msiojua, hiinndio mshahara wanalipwa pia WAKUU WA WILAYA, MKOA na Wakurugenzi, ikiwemo wakuu wa Idara Halmashauri waliothibitishwa.Weka salary slip.
Maelezo yasiwe mengi.
👇👇
Huu hapa ni mshahara wa Daktari Bingwa, aliyekaa darasani miaka 10.
View attachment 3613191
Lecturer mwenye PhD ndo wanavuta hiyo 3+, halaf nyinyi mnajua hiyo hela wanalipwa kina nani? Au ndo kuropoka ropoka kama mkula usembeUnaonekana upo kwenye eneo ambalo hauwezi kuona salary scale za watu. Ila elewa kwamba wapo wanaovuta zaidi ya m3. Hutaki acha.
Nunua kipande cha muhindi cha 200 mtakunywa na maji 😂😂Kaja, nimemuacha home, sasa sijui atakula nini night.
Mimi nawajua maafisa wa kawaida tu wanaolipwa hizo senti. Hutaki achaLecturer mwenye PhD ndo wanavuta hiyo 3+, halaf nyinyi mnajua hiyo hela wanalipwa kina nani? Au ndo kuropoka ropoka kama mkula usembe
Taasisi gani? Mambo kwa ushaidMimi nawajua maafisa wa kawaida tu wanaolipwa hizo senti. Hutaki acha
Mke wangu mambo??Nunua kipande cha muhindi cha 200 mtakunywa na maji 😂😂
Kwa hiyo payslip, naweza kuichukulia kama increment tu ya hiyo ya kwangu, maana mwaka wa kustaafu umeficha.Mkuu huyo jamaa anastaafu 2034 it means ni mkongwe kazini. Mimi nastaafu 2046. Tukubali taasisi hazifanani
Utasubiri sana kutajiwa taasisi.Taasisi gani? Mambo kwa ushaid
Bas wadanganyeni wajinga wezenuUtasubiri sana kutajiwa taasisi.