Gentlemen_
JF-Expert Member
- Nov 24, 2019
- 4,748
- 14,958
" Hakika ni za Kwetu "Hizi History za vijiweni
" Hakika ni za Kwetu "Hizi History za vijiweni
Nashangaa sijui ata wanaongelea nn. Ila CRDB bado.Wekeni update za salary hizi mada subirini badae tukiona notification tunakuja mbio kumbe hamna kitu
Nadhanj hakuna benki wala kada yoyote ambayo tayariCRDB bado bila bila.
Wanajeshi walipokea toka tarehe 20 uckuNadhanj hakuna benki wala kada yoyote ambayo tayari
Sio kweli niko nao hapa tunapiga miayoWanajeshi walipokea toka tarehe 20 ucku
Una mgeni nini? 😂😂😂Leo isipite
Hizi History za vijiweni
Salary slip yake umeshawahi kuiona?...hizo incentives kubwa kubwa kwa hii gavoo...sijui tu
Kaja, nimemuacha home, sasa sijui atakula nini night.Una mgeni nini? 😂😂😂
Endelea kusimliana na mdogo wako acha uongo eti mdgo kenge wewe
- kwa hiyo unataka kubisha?
- unafikiri mishahara na posho kwenye utumishi wa umma vinafanana?
- kuna taasisi officer Jr salary scale ni hiyo 2.9m.
- Tafuta exposure, kuna taasisi wanalipa extraduty 1.8m per month
Mkuu JF wajuaji sana wala usiumize vidole vyako, watu wanafarijiana tu though ni kweli Kada za TAMISEMI nyingi hawapishani sana.
- Nimeiona alikuwa anakaa kwangu alivyoanza kazi mwaka2022 sasa hivi kajenga nyumba Kerege - bagamayo pale
- incentive hizo mbona ndogo sana, kuna taasisi wanalipa extraduty allowance 1.8m
You made the day 😂😂😂😂😂😂 ma ma ma eeeee mdogo mdogo na ATM yako 🙌😆Ikifika saa kumi na mbili nitaenda kuusubiri huko huko mbele ya safari
Hizi History za vijiweni
ili Naungana na wew mkuu kabisa zipo 🤜🏽
- kwa hiyo unataka kubisha?
- unafikiri mishahara na posho kwenye utumishi wa umma vinafanana?
- kuna taasisi officer Jr salary scale ni hiyo 2.9m.
- Tafuta exposure, kuna taasisi wanalipa extraduty 1.8m per month
kuna wakati nilikuwa nalipwa mshahara wa laki 6. kwa wakati huo nilijichanga nikafanikiwa kununua kiwanja changu cha kuanzia maisha.Kwa Take home ya 700k nielekeze namna ya kununua kiwanja hadi najenga mkuu bila kukopa!? Au nafanya uwekezaji upi mkubwa bila kuoingia ESS!?
kijana wangu wa Ofisi ya Hazina kaniambia tutulize boli. mzigo utaingia tarehe 23Leo isipite