BEZO JR
Platinum Member
- Jul 15, 2023
- 3,308
- 8,615
NJe ya mada kidogo mkuu,CRDB waliachia mkopo wako? Au walikukazia.Mbona tangu Jana, poleni ambao bado,
NJe ya mada kidogo mkuu,CRDB waliachia mkopo wako? Au walikukazia.Mbona tangu Jana, poleni ambao bado,
Nilitemana nao nikaenda kuvuta mpunga AZANIA. Siku hizi sio lazima ukope unapopokelea salary. Na AZANIA hawakuuliza about CRBNJe ya mada kidogo mkuu,CRDB waliachia mkopo wako? Au walikukazia.
Sawa sawa..nkajua benki zote wanaangalia hiyo report ya CRB mkuuNilitemana nao nikaenda kuvuta mpunga AZANIA. Siku hizi sio lazima ukope unapopokelea salary. Na AZANIA hawakuuliza about CRB
Tena azania riba yao ipo chini . Crdb 17 , azania 15Sawa sawa..nkajua benki zote wanaangalia hiyo report ya CRB mkuu
Huwa wanaanza kutuwekewa sisi wa huku chini, Nyinyi wakuu wa Idara mnawekewa mwishoni kabisa.Utakutana June na nani wakati wenzako bado salio la bank linasoma 83.4
Tofautisha basic na take home, yeye alitaka take home, take home ya F haiwezi kuwa 1,300,000/= .F ni 1,300,000 G Inakuaje 1,254,000
Sasa uongo hapo ni upi? Hiyo niliyoweka mie ni take home, labda kama wewe unaongelea basic salary.Acha uongo
😅🤣😂Huwa wanaanza kutuwekewa sisi wa huku chini, Nyinyi wakuu wa Idara mnawekewa mwishoni kabisa.
Hauko peke yako ndugu, tuko wote.Duuh nimebaki mimi tuu au?
Na mie nawaza kama wewe mkuu.Wadau Niko na mpango wa kuhama bank hii ya NMB, yaan haiwezekani wenzangu Washaanza kutumia pesa na kuinjoi maisha toka jana halafu me hadi leo napepesa macho.. halafu hii bank Kila mwezi wana-delay.. mnanishaurije wadau
Tupo wengi mkuu,, Nipo somewhere naogopa hata kumshika demu tako.. maana sina hela.Duuh nimebaki mimi tuu au?
Ukiwa nayo kushika ni free?Tupo wengi mkuu,, Nipo somewhere naogopa hata kumshika demu tako.. maana sina hela.
Na mie nawaza kama wewe mkuu.
Na mshiko fastaHuu ni mtego. Salary advance inatamba tu now
Huu ni mtego. Salary advance inatamba tu now
Kuna mtu namjua alikopa milioni 2 akarudisha milioni 9😁😁😁Hivi hii bank ipo! Kuna jamaa alikopa milioni moja akakatwa miaka sana! Mpk marehemu lowasa kuwasaidia wasikatwe, ila baaada ya miezi miwili ngoma ikaendelea kukutwa tu 😂😂
Njoo CRDB. Chap tu, hawa NMB wanazungusha viccoba hela yenuWadau Niko na mpango wa kuhama bank hii ya NMB, yaan haiwezekani wenzangu Washaanza kutumia pesa na kuinjoi maisha toka jana halafu me hadi leo napepesa macho.. halafu hii bank Kila mwezi wana-delay.. mnanishaurije wadau