No ,kwa diploma anapaswa kuwa F,then mwaka huu awe GHata kama alianza kazi na Diploma?
Bank gani?Tayari wakuu
NmbBank gani?
Mkuu tupe ripoti... Tusije anza kushika makalio ya mademu kumbe hakuna hela kwenye accountIshapita saa ujue
QmmmmmmmmmQe 😂 😂 😂Hawa jamaa mambo ya kuchelewesha salary watakuja kusababisha tutomb£we wake zetu.
GaniDone
Ndio tumelipwa😀Mmelipwa? Kuna mtu namdai..
Me sijaona kitu hadi sahiviMkuu tupe ripoti... Tusije anza kushika makalio ya mademu kumbe hakuna hela kwenye account
Mi sikujaza PEPMIS nn?CRDB tukutane June 23.
We mwanachama weweMmelipwa? Kuna mtu namdai..
Hata mimi pia ni empty set kabisa... sijui kwa nini wanagawa kiubaguzi.Me sijaona kitu hadi sahivi
Utakutana June na nani wakati wenzako bado salio la bank linasoma 83.4CRDB tukutane June 23.