Leo haivukiBora wewe ushapata chako, wengine bado tunasikilizia
Ni uzembe kukutanisha salaryKwa hiyo wakuu, salary haikutani kabisa siyo??? 😁😁😁,
Kama salary unakunja 1M kila mwenzi, kuna namna uwekezaji mbadala unahitajika aise. Tofauti na hapo tutaishia kula na kunywa tu.Ni uzembe kukutanisha salary
Mkuu, tatizo maisha ya Dar yamekua expensive sana.Kama salary unakunja 1M kila mwenzi, kuna namna uwekezaji mbadala unahitajika aise. Tofauti na hapo tutaishia kula na kunywa tu.
Ges kwa mwezi mara 2 matumizi mabaya hayo mzeeMkuu, tatizo maisha ya Dar yamekua expensive sana.
Nauli kwenda na kurudi kazini
Kodi ya Nyumba
Bills kama Maji, Umeme, kwa mwezi
Groceries na Gas mara 2 kwa mwezi
Extended Families
Bado burudani ndogo ndogo
etc.
Mtumishi wa kawaida kutoboa bila posho ngumu sana. Ata ukipewa Mil 2.
Hatupendi kutia huruma kwenye huu uzi sema ndio ivyo tunasubiri muujiza gani sijui.
Ni kweli mkuu, DSM ni pagumu sana kwa watumishi wa kawaida. Ila sisi huku mikoani maisha ni simple sana, kuna miezi kadhaa hata salary haiguswi kabisa.Mkuu, tatizo maisha ya Dar yamekua expensive sana.
Nauli kwenda na kurudi kazini
Kodi ya Nyumba
Bills kama Maji, Umeme, kwa mwezi
Groceries na Gas mara 2 kwa mwezi
Extended Families
Bado burudani ndogo ndogo
etc.
Mtumishi wa kawaida kutoboa bila posho ngumu sana. Ata ukipewa Mil 2.
Hatupendi kutia huruma kwenye huu uzi sema ndio ivyo tunasubiri muujiza gani sijui.
Inawezekana mkuu, kulingana na idadi ya family iliyopo, kuna family nyingine mda wote wapo jikoni ni kukaangiza tu.Ges kwa mwezi mara 2 matumizi mabaya hayo mzee
Utapata mkuu, siku haishi kitita kitaingia hapo🔥Dah nmb wameamua kuwapa wengine na kutunyima wengine.
Mkuu soon utapata nadhan wanatoa kimafungu, mm mwenyewe nimepata asubuhi hii.... Muda flan nikaingia wenge nikajua tatizo ni Pepmis maana sijajaza kitambo sana.Dah nmb wameamua kuwapa wengine na kutunyima wengine.
Mshahara umekuwa wa mpe ,muruke😀😀Dah nmb wameamua kuwapa wengine na kutunyima wengine.
Nimefika huko kimawazo lakini nokagundua nimejaza pepmis vizuri kabisa. Ngoja nisubiri tu🤝🤝🤝Mkuu soon utapata nadhan wanatoa kimafungu, mm mwenyewe nimepata asubuhi hii.... Muda flan nikaingia wenge nikajua tatizo ni Pepmis maana sijajaza kitambo sana
😁😁 Wametugawanya huyu kapata, huyu ana open nmb app kila dakikaMshahara umekuwa wa mpe ,muruke😀😀
Mimi gesi natumia miezi 2 ndio inaishaMkuu, tatizo maisha ya Dar yamekua expensive sana.
Nauli kwenda na kurudi kazini
Kodi ya Nyumba
Bills kama Maji, Umeme, kwa mwezi
Groceries na Gas mara 2 kwa mwezi
Extended Families
Bado burudani ndogo ndogo
etc.
Mtumishi wa kawaida kutoboa bila posho ngumu sana. Ata ukipewa Mil 2.
Hatupendi kutia huruma kwenye huu uzi sema ndio ivyo tunasubiri muujiza gani sijui.
Mwezi dumeKwahiyo tumekubaliana tukutane Janauri sio!
..............Tukumbule Januari huwa ina siku 60.
We ata kama mm kwenye bajet ni mkali nikileta kitu naandika na nitao mkwala wote wasikie sitak kabisaInawezekana mkuu, kulingana na idadi ya family iliyopo, kuna family nyingine mda wote wapo jikoni ni kukaangiza tu.
Unachemshia maziwa tu nn kaka?Mimi gesi natumia miezi 2 ndio inaisha