Nimepata sms asubuhi Mkuu, kama kwako bado ni suala la muda mfupi tu, utafikiwa sijawahi kudanganya hapa kwenye uzi wetu pendwaUwa mnapata faida gani kudanganya mkuu
Nimepata sms asubuhi Mkuu, kama kwako bado ni suala la muda mfupi tu, utafikiwa sijawahi kudanganya hapa kwenye uzi wetu pendwaUwa mnapata faida gani kudanganya mkuu
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 Mtumwa katika ubora wakeWewe humu hakukufai. Nyuzi zako zote ni za kuhusu mahusiano na wanawake wanawake
View attachment 3415339
ni kweli, ww hujawahi kusema uongo humuNimepata sms asubuhi Mkuu, kama kwako bado ni suala la muda mfupi tu, utafikiwa sijawahi kudanganya hapa kwenye uzi wetu pendwa
Ok pamoja mkuu na kuna kilichoongezeka?Nimepata sms asubuhi Mkuu, kama kwako bado ni suala la muda mfupi tu, utafikiwa sijawahi kudanganya hapa kwenye uzi wetu pendwa
Yes, kamzigo kapo si habaOk pamoja mkuu na kuna kilichoongezeka?
Kuna nyongeza?Asante nmb
Nimesikia hii msg nimecheka sana! Mkuu kwanini mikopo mingi namna hiii mkuu? Huna SACCOS ukope huko? Banks Kiukweli makato Yao ni makubwa! Unaweza kopa 2m ukatumia muda mrefu kulipa na ukaumia sana! Enewei KAKOPE
Crdb badoCRDBZ bado bila bila huko!
pole.crdb mambo ni yeeTupo mkuu...wengine bado bila bila
Shida ni kwamba ni Taasisi chache Zina Saccos huku LGA's ndio kabisaaaaa
Kwenye Taasisi mkuu hapo huku kwetu hamna SACCOS yoyoteLGA si huwa kuna ile mikopo ya hazina isiyo na riba? Na siku hizi naona imekua inatoka kila mwaka. Waulize maafisa utumishi wako vizuri.
Niko
Kwenye Taasisi mkuu hapo huku kwetu hamna SACCOS yoyote
Uongo mbaya jamaa ameshajichanganya! Aliacha kazi ili afungue kampuni ya upimaji ardhi yenye ofisi masaki halafu anasema yupo mbeya!Ofisi masaki umeachia wafanyakazi?
Labda kasafiriUongo mbaya jamaa ameshajichanganya! Aliacha kazi ili afungue kampuni ya upimaji ardhi yenye ofisi masaki halafu anasema yupo mbeya!