Nenda kwenye majukwa ya biashara mkuu hiyo buku 30,000 inaweka mafuta na kusomesha wadogo zako, usituchukulie poa😀Na nyongeza yenu ya buku30
Mnaharibu uzi wetu nyie ,uzi huu ni maalum kwa tarehe za kuhaha kama bata kameza kaa la moto, tarehe za mfalme tembele na chinese tarehe ambazo ukiona mashine ya ATM unashikwa hasira mana salio empty,
Nyie mnaokuja na mambo sijui ya uwekezaji mnaharibu uzi wetu kafungueni wenu huu ni wa mshahara
Vipi ?😀😀😀😀😀🏃➡️🏃➡️🏃➡️🏃➡️
Ushapigwa nyongeza ,kama wametoa nyongeza msubiri mpaka tarehe 30.😀😀😀😀😀🏃➡️🏃➡️🏃➡️🏃➡️
Hamna kitu km ichooKama ulikuwa hujaz pepmis sahau kuhusu mshahara mwezi huu ngoja uone trust me
acha masihara mbona NMB yangu badoKitu tayari, NMB
Hujajaza pepacha masihara mbona NMB yangu bado
Pepmis kwangu kama maji kila siku lazima nijazeHujajaza pep
Ijumaa😀😀J4 tusubirie
Daah! Jamaa umetuganda kweli kweli, kosa letu nini mkuu?- Watumishi si mnakopa na mmasema mnafanya miradi/biashara, mbona sasa mnalia tarehe hii
Kosa lenu ni kuajiriwaDaah! Jamaa umetuganda kweli kweli, kosa letu nini mkuu?
Moshi wa nini tena, unaashiria nini hapo
Puuza taarifa hii kama haitoki CRDBKitu tayari, NMB
Kitu tayari, NMB
Hujui kwamba mishahara ya watumishi ndo inaingiza mzunguko wa Pesa uraiani kwa asilimia kubwa?Kosa lenu ni kuajiriwa